กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศผลการประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 4

ประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 4

รูปแบบการประกวด จะกำหนดรูปจิ้มอันนี้เลยจ้า ต้องทำตามที่กำหนดให้เท่านั้นนะค่ะ

ส่วนการตัดสิน จะตัดสิน จาก ความลงตัวที่สุด ฟ้อนต้องเข้า  ที่สำคัญต้องถูกแบบที่สุด

ฟังกติกากันเลยค่ะ

กติกามิ๊ก Mix

ขนาด 550x380

คำหลัก PoPa

คำรอง Mix contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

คำรอง www.Hi5thai.com

Mix

กติกา การเบลน Blend

ขนาด 550x380

คำหลัก PoPa

คำรอง Blend contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Blend

ย้ำต้องมี 2 รูปเท่านั้นค่ะ

กติกาโปรเตอร์ Poster

ขนาด 456x565

คำหลัก PoPa

คำรอง Poster contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Poster

ส่งได้ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

รางวัลที่ 1 50,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 70 ได้แก่ sihanlove

รางวัลที่ 2  30,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 50 ได้แก่ poy_ka

รางวัลที่ 3  10,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 30 ได้แก่ creammyitim

รางวัลชมเชย 5,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 20ได้แก่ DemonGalz,rockiie_soulmat

มีที่ระลึกและแจกทุกคน  และใบประกาศผู้ชนะ

หมดเขตในการส่งผลงาน 19 กันยายน 2552 เวลา 23.59 น.นะคะ

ส่งผลงานได้ที่กระทู้นี้

กรุณาอย่า Copy ผลงานผู้อื่นมาประกวดนะคะ เพราะไม่มีอะไรยากเกินกว่า ความพยายามค่ะ

เพื่อนๆ ส่งผลงานกันเยอะๆ นะคะ

ลงๆๆๆด้วยคนอิๆๆ
โมเดลน่ารักดีอ่ะค่ะ~~ จะลองดูๆ ><

งวดนี้ไม่มีตัวอย่างหรอคะ? อิอิ
มีค่ะ แต่ เวปฝากเน่าอะ  รอพรุ้งนี้คงขึ้นอะค่ะ
โอ๊ะ  โอ....  มาคราวนี้เจ๊ดักเทกหนูไว้เลยอ่า  T^T  แค่ตัวอย่างก็สวยจนสมองโปร่งเลย

ให้ถึงสิ้นเดือนเลยคราวนี้  นานสะใจจริงๆเลย เจ๊ขรา

[ แก้ไขล่าสุด poy_ka เมื่อ 5-9-2009 11:48 ]
1

จำนวน

กว่าจะโหลดรูปครบ กว่าจะอัพรูปได้

ส่งเบลนก่อนค่ะ

โฮสนี่ลบรูปหมดเลยค่ะ   จำไม่ได้เก็บรูปไว้ไหน ขอไปหาก่อนนะคะ

Edit

ต้องทำใหม่ หาไม่เจอ ออกไม่ไม่ค่อยเหมือนเดิม

[ แก้ไขล่าสุด sihanlove เมื่อ 19-9-2009 11:51 ]
มือใหม่หัดส่งครับบ
รูปแรกไม่ใช่นะครับพอดีอัพผิด

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 8-9-2009 22:20 ]
Mix2 copy.jpg
รอบนี้ลองส่ง blend ดูครับ พึ่งหัดทำไม่รู้เปงไงมั่ง
Blend copy.jpg
ต้นฉบับโพสโดย poy_ka เมื่อ 5-9-2009 09:55
โอ๊ะ  โอ....  มาคราวนี้เจ๊ดักเทกหนูไว้เลยอ่า  T^T  แค่ตัวอย่างก็สวยจนสมองโปร่งเลย

ให้ถึงสิ้นเดือนเลยคราวนี้  ...

อยากได้เทกแบบเนี่ยอ่าขอหน่อยค้าบบ :p
ต้นฉบับโพสโดย นิชนันท์ซ่ามาก เมื่อ 6-9-2009 12:16

อยากได้เทกแบบเนี่ยอ่าขอหน่อยค้าบบ :p

Go to Deviantart.com  เลยค๊า
ต้นฉบับโพสโดย นิชนันท์ซ่ามาก เมื่อ 6-9-2009 12:16

บอกร์ดแจกเท็กเลยค่ะ  อัพใหม่ เรียบร้อยแล้วค่ะ

ส่งโปสค๊า

[ แก้ไขล่าสุด poy_ka เมื่อ 9-9-2009 10:48 ]
1

จำนวน

อันนี้มันคือมิครึเปล่าหว่า

ทำแล้วก็ส่งไปก่อน เดี๋ยวทำใหม่

ปล.เจ๊ขรา หาบอร์ดแจกแทกของเจีไม่เจอ ทั้งๆที่เคยเข้าไปสูบมาแล้ว

1

จำนวน

บอร์ดสอนโฟโต้ อะจ้า ในนั้นล่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-91893-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 9-9-2009 18:24 ]
ส่ง Mix จ้า~~

1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด