กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน กระดาษโน๊ต ตกแต่งScrapbook [[ โทนสีน้ำตาล-ฟ้า #26 ]]

สกินแนวกระดาษโน๊ตเรียบๆสบายตาดีจ้า
มีของแต่งให้นิดๆหน่อยๆเช่นเดิมค่า
เข้ามาแล้วไม่โหลดไม่เป็นไรจ้า ขอเม้นกำลังใจ
เพื่อผลงานชิ้นต่อไปด้วยนะค่ะ

แวะพูดคุยและชมผลงานทั้งหมดได้ที่นี่คะ Click

ตัวอย่าง

:::คอมเม้นด้วยความสุภาพเรียบร้อย นะคะ:::
:::ห้ามสแปมอักษร ห้ามปั้มอีโม ห้ามโพสซ้ำ :::
:::จะได้ไม่ต้องเสียพลังน้ำใจ&Zenny นะจ๊ะ:::

สกินนี้ใช้งานได้ดี ในIE7
ดาวน์โหลดไฟล์แนบด้านล่างคะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• ananyarak

• JotaroMan

สวยอ่ะ

ขอบใจจร้า
สวยดีคะ

ชอบมากเลย

ขอบคุณนะคะ
โห..
สวยมากๆ*O*
ขอบคุณมากๆครับ
น่ารักจังขร๊ะ
สวยจัง...ทำออกมาอีกนะจ๊ะ
ขอบคุณจ้า
ขอบคุณนะจ๊ะ สวยมั่กๆเลย
สวยมาก ๆ ค่ะขอโหลดไปนะคะขอบคุณคับบบ
สวยค่ะ แบบเรียบๆ แต่น่ารักดี
สวย มาก เลย อ่า
นั่นก็สวย นี่ก็สดใส  เดี๋ยวขอโล๊ะสกินเก่าทิ้งให้หมด

ละมาโหลดๆ  กัน

อิอิ
สวยดีๆ

อิอิ

งามมากๆค่ะ
ขอบคุณนะคะ
ขอบใจมากจ้า

^^
กลับไปยังรายบอร์ด