กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน น้องหมี สดใส น่ารักๆ [[โทนสีชมพู-ขาว Colorful #24]]

หวัดดีค่ะ วันนี้ทำสกินน่ารักๆมาฝากจ้า

หลังจากที่ห่างหายการทำสกินไปนานม๊าก มาก
หวังว่ายังจำคุณป้าหน้าละอ่อนคนสวยคนนี้ได้นะค่ะ

เลยต้องมาเคาะสนิม ไม่รู้ฝีมือจะได้เรื่องหรือเปล่า

สกินนี้เป็นสกิน น้องหมีสีขาว ชมพู น้ำตาล มาในแนว หวานๆน่ารัดน่ารักที่ซู๊ด

โทนสีแนวหวานๆ Colorful สดใสน่ารักมากๆเลยค่ะ

ยังไงก็ฝากผลงานชิ้นนี้ด้วยนะคะ
หากถูกใจก็ช่วยกันโหลดไปใช้กันด้วยนะ
แต่ถ้ายังไม่ถูกสเป็ค ก็ติชมกันหน่อยนะ จะได้นำไปปรับปรุง

แวะพูดคุยและชมผลงานทั้งหมดได้ที่นี่คะ Click

ปล.ขออภัยอย่างสูง เนื่องจากไฟล์ภาพบีจีหมดอายุ ใครโหลดแล้วแก้ไขเปลี่ยนบีจีได้นะค่ะ

บีจี

ใครเปลี่ยนไม่ได้แจ้ง  PM มาเลยค่ะ

ลูกค้าหน้าใหม่โหลดสกินราคา25 อันที่2 ได้ตามปกติค่ะ

อันแรกห้ามโหลดนะค่ะ เพราะใส่จำนวน 500 ไว้เพราะแก้ไขและลบไม่ได้เพราะ
ต้องการเก็บข้อมูลผู้โหลดค่ะ ก่อนโหลดดูดีๆนะค่ะ

สกินนี้ใช้งานได้ดี ในIE7
ดาวน์โหลดไฟล์แนบด้านล่างคะ[/align

[ แก้ไขล่าสุด MAMAOIL เมื่อ 20-8-2009 17:57 ]

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• naomi_454

• เลดี้มาเฟีย

• nanapokky

• K!B!W::V!P

น่ารักมากมากเลยคัพ
น่ารักมากเลยค่ะ หลงไหล ##
น่ารักค่ะ

^^
น่ารักดีนะ
หวานๆๆดี
สวย+น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ
น่ารักม๊ากมาก
เจ้าหมีน้อย

น่ารักจังเยย

คร้า  อิอิ
น่ารักดีค่ะ

เเต่ชิ้นต่อไปขอเป็น skin ขนมน่ารักๆได้ป่าว

เอาสวยๆน้า เเล้วจะเเวะมาซื้อ

ขอบคุณค่ะ
น่ารักมากเลยจร้า อิๆๆ
น่ารักมากเลยค่า
ขอนะค่ะ ^^
น่ารัก จังเยย นะงับ

คริ คริ
สวยมากค่ะ  ๆๆๆๆ ^^
น่ารักมากมายเลย
กลับไปยังรายบอร์ด