กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร่วมบอกรักแม่ของเรา และคุณแม่ของแมงง้องแง้ง เนื่องในวันแม่แห่งชาติ กันเถอะ!!

8-8-2009 01:19

วันที่ 12 สิงหาคม 2552 เป็นวันแม่แห่งชาติ

ขอเชิญเพื่อนๆ ร่วมบอกรักแม่ ผ่านเวป Hi5thai

หากมีความในใจอะไร อยากบอกไปยังคุณแม่ โพสได้ที่นี่นะคะ

10-8-2009 15:04

เนื่องในโอกาสวันแม่แห่งชาตินี้

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลาย

คุ้มครองคุณแม่แน่งน้อย คุณแม่ที่อ๋องรักและเคารพ

ขอให้คุณแม่อายุยืน สุขภาพพลานามัยแข็งแรง มีความสุขนะคะ

รักคุณแม่แน่งน้อยนะคะ

8-8-2009 01:51

แม้กลิตเตอร์นี้จะไม่ค่อยสวย แต่แนทตั้งใจทำให้แม่นะคะ

ขอให้คุณแม่สุขภาพทั้งกายและใจแข็งแรงนะคะ

พักผ่อนบ้างนะแม่ เดี๋ยวไม่สบาย แนทจะดูแลทุกอย่างแทนแม่เองค่ะ

ลูกคนนี้ให้สัญญา จะทำให้แม่มีความสุขเท่าที่แนทจะทำได้

แนทรักคุณแม่มากที่สุดในโลกค่ะ  จุ๊ฟๆๆ

8-8-2009 01:19

3

จำนวน

• Auto-69

• BenZLuciFeR

• nonkmaynaka

อยากบอกว่าร๊ากกแม่ที่สุดในโลกเรยยค่ะ

แระก็ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่แม่ได้ให้เขมมา

แระไม่คิดจาหวังสิ่งได้ตอบแทนน

เขมร๊าากกแม่มากค๊าา

8-8-2009 01:28

8-8-2009 01:29

[ แก้ไขล่าสุด Khem_ka เมื่อ 8-8-2009 01:30 ]
1

จำนวน

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
รักแม่มากๆเลยอ่ะ   

อะไรที่ทำไม่ดีกับแม่  และ  ทำต้องทำหั้ยแม่เสียจัยต้องขอโทษด้วยอ่ะ
1

จำนวน

รักแม่และเคารพแม่เสมอคร่า

อยู่ไกลขนาดหนัยก็ร๊ากและห่วงแม่เสมอคร่า ถึงแม้ว่าบางครั้งอยู่ด้วยกันอาจมีปากเสียงกันก็ร๊ากเสมอ

ม่ายว่าแม่จะอยู่ไกลหรือใกล้ ลูกคนนี้รักและจะม่ายมีวันลืมแม่คร่า ขอให้แม่มีสุขภาพแข็งแรงน่ะค่ะ

หนูคิดถึงแม่มากมายคร่า รักและความห่วงใยนี้จะไม่มีวันเปลี่ยนแปลงคร่า
1

จำนวน

ผมรักแม่มากเลยครับ

1

จำนวน

* ~~~ รักแม่ครับผม !!! ~~~ *

1

จำนวน

ยังมีอีกหลายสิ่ง
ที่ฉันยังไม่เคยพูดสักที
และมีอีกหลายอย่าง
ที่ไม่เคยทำจนวันนี้
รัก.... รักเธอ ทั้งหมดของหัวใจ
สิ่งเหล่านั้นเก็บไว้ข้างใน
เธอได้ยินไหมคนดี
อยากขอ.....ให้ความรู้สึกที่ฉันมี
ส่งไปถึงเธอที่แสนดี
ว่าชีวิตนี้ฉันมีแต่เธอดังความฝัน
1

จำนวน

รักแม่มากต่ะ รักแม่จ้างงๆๆๆ
1

จำนวน

รั๊ค  แม่ ที่ซู๊ด ดด !!
เกิน  บรรยาย ~
1

จำนวน

รัม่ค๊

1

จำนวน

รักคุณแม่ค่ะ

แม้จะอยู่ไกลกัน

แม้จะไม่ได้เลี้ยงดูจนปรางโต

ปรางก็รักแม่ที่สุด

จุ๊ฟๆ
1

จำนวน

รัก แม่ ที่สุด ในโลก

8-8-2009 17:45

อุ่นใด ไหนจะเท่า อุ่น อ้อม กอด ของแม่
1

จำนวน

รักแม่นะคะ
^_^

กลับบ้านไปนอนกอดตุ่มดีก่า
นอนหนุนพุงแม่

1

จำนวน

รักแม่ คิดถึงแม่ อยากเห้นน่าแม่อีกครั้ง

ถึงแม้แม่ไม่ได้อยู่กับหนูแร้ว แต่ก่อรักแม่ คิดถึงแม่ ทุกวัน

อยากให้แม่มีชีวิตอยู่นะตอนนี้ อยากจะบอกรักแม่ เหมือนลูกคนอื่นๆๆ

สุดท้ายอยากบอกว่า รักแม่ คิดถึงแม่ อยากเห้นน่าแม่มากก
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด