กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศผลการประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 2

ประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 2

รูปแบบการประกวด จะกำหนดรูปจิ้มอันนี้เลยจ้า ต้องทำตามที่กำหนดให้เท่านั้นนะค่ะ

ส่วนการตัดสิน จะตัดสิน จาก ความลงตัวที่สุด ฟ้อนต้องเข้า  ที่สำคัญต้องถูกแบบที่สุด

ฟังกติกากันเลยค่ะ

กติกามิ๊ก Mix

ขนาด 550x380

คำหลัก Dear

คำรอง Mix contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

คำรอง www.Hi5thai.com

Mix

กติกา การเบลน Blend

ขนาด 550x380

คำหลัก Dear

คำรอง Blend contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Blend

ย้ำต้องมี 2 รูปเท่านั้นค่ะ

กติกาโปรเตอร์ Poster

ขนาด 456x565

คำหลัก Dear

คำรอง Poster contest 2009 with Hi5Thai by..(ชื่อผู้เข้าประกวด)

Poster

ส่งได้ไม่จำกัดจำนวนค่ะ

รางวัลที่ 1 50,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 70ได้แก่ sihanlove

รางวัลที่ 2  30,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 50ได้แก่ Jeed2529

รางวัลที่ 3  10,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 30 ได้แก่poy_ka

รางวัลชมเชย 5,000 Zenny พร้อมทั้งพลังน้ำใจ + 20 ได้แก่ rockiie_soulmat,creammyitim

ที่ระลึกและแจกทุกคน  และใบประกาศผู้ชนะ

หมดเขตในการส่งผลงาน 16 สิงหาคม 2552 เวลา 23.59 น.นะคะ

ส่งผลงานได้ที่กระทู้นี้

กรุณาอย่า Copy ผลงานผู้อื่นมาประกวดนะคะ เพราะไม่มีอะไรยากเกินกว่า ความพยายามค่ะ

เพื่อนๆ ส่งผลงานกันเยอะๆ นะคะ

ผมยังไม่รู้วิธีการทำเลย ทำไงอะ ถ้าทาง จะยากน่าดู
การประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 1

ประกาศผลแร้วหรอค๊า ตอนไหนอ่า =='
อ๊าย  แค่ตัวอย่าง ก็ ไม่ค่อย กล้า แหยม แล้ว อ่ะ
ขอสมัคร เป็นลูกศิษย์   สักคนได้ไหมค่ะ   พี่โย

สวยอ่ะ  ชอบมากๆ เลย
อยากทำ แบบนี้บ้าง
ส่งบ้างคร๊าฟฟ

1

จำนวน

พี่โย คะ  กำหนดวันหมดเขตมันผิดอยู่รึเปล่า

น่าจะเป็นเดือนสิงหา มากกว่านะคะ
1

จำนวน

• llPinkyll

ง่ายๆเลยค่ะ ทำไม่เป็น
เจ๊คะ อันเก่าประกาศไปแล้วเหรอคะ

มิ้นท์ไม่ได้เข้ามาตอนตอนปิด หาประกาศผลไม่เจอ

อิดิท

ขอบคุณค่ะ ถึงว่า Zenny เพิ่มขึ้นได้จากเจ๊โยนี่เอง ขอบคุณเจ๊โยด้วยค่ะ

v
v
v

[ แก้ไขล่าสุด sihanlove เมื่อ 2-8-2009 13:20 ]
ต้นฉบับโพสโดย sihanlove เมื่อ 2-8-2009 12:39
เจ๊คะ อันเก่าประกาศไปแล้วเหรอคะ

มิ้นท์ไม่ได้เข้ามาตอนตอนปิด หาประกาศผลไม่เจอ ...

ประกาศผลการประกวด Mix Blend Poster CONTEST ครั้งที่ 1 คลิกที่นี่จ้า
มาส่ง Mix ค่ะ...เน่าๆไปหน่อย = ="

1

จำนวน

ส่งเบลนซักอันน

3-8-2009 21:19
1

จำนวน

เจ้รูปโมเดลทำยากอ่ะเจ้ งิๆๆ เลือกไม่ถูกเลยจร้า
ส่งเบลนก่อนค่ะเจ๊โย

ยากมากทำไปแล้วมันขาวไปหมด อันนี้อันเดียวใช่เวลาทำมากกว่าครั้งที่แล้ว 3 เท่า

[ แก้ไขล่าสุด sihanlove เมื่อ 4-8-2009 19:49 ]
1

จำนวน

หนีตามเจ๊โยมา !!!   นั่งนึกรหัสผ่านซะตั้งนาน  สุดท้ายก็ได้มาเข้าร่วมคอนเทสต์ของเจ๊ซะทีนึง  ฮา ~

[ แก้ไขล่าสุด poy_ka เมื่อ 5-8-2009 09:45 ]
โปสเตอร์ค่ะ

ส่งเบลนเพิ่มอีก 1 นะคะ

[ แก้ไขล่าสุด sihanlove เมื่อ 5-8-2009 21:23 ]
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด