กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะรีบส่งเลยค่ะ
ส่งใหม่เเล้วนะค๊าฟ

llPinkyll : ได้รับ E-mail เรียบร้อยแล้วนะคะ  ขอบคุณค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

ส่งไปแล้วนะป้าแนท

พิจารณาให้นู๋นิดนึงรับรองว่าไม่ก็อปชัวร์ล้านเปอเซ็นจ้า

llPinkyll : ได้รับ E-mail เรียบร้อยแล้วนะคะ  ขอบคุณค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

ส่งผลงานเรียบร้อยแล้วนะคะ

ขอบคุณนะคะ  ที่ให้โอกาสเราได้ระบายความรักที่มีต่อแม่

1

จำนวน

• llPinkyll

ป้าแนท
นู๋ส่งแล้วน๊าค๊า มาเตือนอีกทีนะคะ

ส่งผลงานการประกวดไปเรียบร้อยแล้วนะคะ

1

จำนวน

• llPinkyll

ส่งแล้วนะคะ ไม่รู้ว่าส่งถูกหรือป่าวอะ ช่วยแจ้งกลับด้วยค่ะ

llPinkyll : ยังไม่ได้รับ E-mail นะคะ รบกวนส่งใหม่อีกครั้งนะ ขอบคุณค่ะ
นัทส่งไปแร๊วนร๊า ,, พิจารณาด้วยจ้า :)

1

จำนวน

• llPinkyll

ส่งไปแล้วค่ะ
ได้รับหรือยังคะ
แล้วถูกไหมคะ

llPinkyll :  ยังไม่ได้รับ E-mail นะคะ รบกวนส่งใหม่อีกครั้งนะ ขอบคุณค่ะ
1. สมาชิกที่ ชื่อ นัน2003
รบกวนส่งใหม่นะคะ  เนื่องจากกำหนดความยาวไม่เกิน 1 หน้ากระดาษ นะคะ
แล้วไม่มีการแจ้งในกระทู้นี้ว่า ส่งผลงาน
หากไม่มีการแจ้ง และไม่แก้ไข ต้องถูกตัดสิทธิ์นะคะ

2. ชื่อสมาชิก toumsai
ไม่มีการแจ้งในกระทู้ว่าส่งผลงานนะคะ
รบกวนแจ้งภายในกระทู้ และส่งใหม่ด้วยนะคะ มิฉะนั้นต้องถูกตัดสิทธิ์
ส่งไปเเร๊วนะข๊ะ !! ... ~
ได้รับอ๊ะย๊าง ง ~ข๊ะ ! ป้าเเนท   - -"

1

จำนวน

• llPinkyll

แก้ไปแล้วนะคะ
รับได้ไหมคะ

1

จำนวน

• llPinkyll

ส่งไปแล้วนะคะ แต่ไม่รู้ว่าจะทันมั๊ย เพิ่งจะส่งเมื่อ 12 ส.ค. 52  11.20 น. เองค่ะ

1

จำนวน

• llPinkyll

ต้องแข่งกันยกใหญ่เลยนะเนี่ย จะผ่านมั้ยเนี่ยเรา คนส่งมาประกวดเป็นสิบเลย
ประกาศผล วันไหนครับ ลุ้นอยู่ว่าจะได้หรือป่าว ครับป้าแนท

แต่งสุดใจเลยงานนี้
กลับไปยังรายบอร์ด