กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

~~ ชี้แจงการทำงานของทีมงานนะครับ ~~

ทางทีมงาน ได้ทำการแบน เพื่อลงโทษ สมาชิกที่ฝ่าฝืนกฎของบ้านเราไป

แต่เห็นว่า สมาชิกท่านนั้น อาจไม่เข้าใจ หรือว่า เข้าใจแต่แกล้งไม่รู้ ไม่สน มิทราบ

จึงขอนำหลักฐาน บันทึกการจับกุม มาให้เพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆ สมาชิก ได้เห็น

ว่า ทางทีมงานเรา มีหลักฐานแน่ชัดและ ได้ลงโทษตามแบบฉบับที่สมาชิกหลายๆท่านเคยโดน

15-7-2009 16:36

การลงโทษคือ แบน 7 วัน และ ลบพลังน้ำใจ 2000

ตามมติที่ประชุม คณะกรรมการทีมงาน

ในข้อหา ฐานความผิดจากกระทู้

ขอความร่วมมือสมาชิกใหม่ทุกคน อ่านก่อนนะคับ!!! http://www.hi5thai.com/thread-3908-1-1.html

ตามข้อ 8. ที่ว่า...

8.ห้ามสมัครไอดีใหม่ หรือ นำไอดีอื่น มาเล่นเองเพื่อ + พลังน้ำใจ
คือ การสมัครไอดีใหม่ หรือ ใช้ไอดีอื่น ทั้งของตัวเอง และของคนอื่น
มา + พลังน้ำใจ และ เซนนี ให้กับไอดีที่เล่นประจำ เพราะถือว่าเป็นการปั่นพลังน้ำใจ
เพื่อเพิ่มระดับ เป็นการเอาเปรียบสมาชิกท่านอื่นๆ และเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี

ดังนั้น ขอให้พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่ไม่เข้าใจในการทำงานของทีมงาน ได้รับทราบโดยทั่วกันนะครับ

4

จำนวน

• BluEZeRo

• TheX

• ChoCoL@t€_Kis$

• โนริโกะจัง

สุดยอด!! !
ขอบคุนนะค้าบบ บ .. .
ทีนี้สมาชิกจะได้เข้าใจทีมงานสักที ว่าไม่ได้แบนอย่างไม่มีเหตุผล
งะ

นู๋ว์ เคยโดยปายค้างนึง

เขดวัรตายอ่ะคะ

Y^Y
อ่าค่ะ

ขอบคุนค่ะ

^^
ขอบคุณนะครับ

ขอบคุนค่ะ

ที่นำมาบอก

กำเรยพี่ชายช้าน น
ก้อโทดใครไม่ได้ค่ะ คนทำผิดรับรุทั่วกัน ไม่ว่าใครก้อตาม

ควรที่จะทำตามกฎ นะคะ นู๋ก้เคยทำผิด แต่เข้าใจทุกอย่างล่ะ

ขอให้สมาชิกทุกคนตรวจสอบความผิดตัวเอง ก่อนที่จะว่าทีมงานด้วยนะคะ

ทีมงานทำตามหน้าที่ค่ะ ไม่ได้ทำตามใจ รักทีมงานทุกคนด้วฟๆ

นู๋พุดมากเกินไปคงมิเปนรัยนะคะ พี่ชายที่รัก ด้วฟๆ
อิอิ

โชคดีไปที่ไม่เคยทำผิด

แค่อ้อนๆชาวบ้านให้น้ำใจเพิ่ม ผิดไหมเนี่ยะ

แต่ก็มีนะ ที่ชอบบวกน้ำใจให้คนอื่นน แล้วคนอื่นก็มาบวกน้ำใจเพิ่ม

อิอิ แบบนี้ก็ไม่ผิดใช่ไหม แต่มีน้ำใจให้คนอื่น

พี่กิโดนหรอเนี่ย

ว๊ากก
^^

ปาล์มก็โดนเที่ยว นึง

เหมือนพี่กี้ ..

เลย ระงเด็ดขาดเลย!

เอาแค่ รวยก๊ะพอแย้ว อิอิ

รับทราบคะเพ่ปอ ^^
แฮ่ๆเข้าใจมานานและคิกๆ

แต่ก้อดีมากค้าฟผมมีหลักฐานมาไห้ดู
รับทราบค่ะ
อ่า

ขอบคุนค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด