กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

" โย-มด นะค๊ะ ไม่ใช่ โฟร์ - มด ค๊ะ "

ขอแนะนำตัวเลยแล้วกันค่ะ ชื่อโยค่ะ   หรือจะเรียกโยมดก็ได้ค่ะ

ก็ไม่รู้ว่าจะ บอกอะไรดีเอาเป็นว่าถามเลยดีกว่าค่ะ เดียวจะตอบให้ค่ะ

อายุ ปาเข้าไป 32 แล้วค่ะ  ส่วนบ้าน อยู่สมุทรปราการค่ะ

สกิลแนวเทห์ๆ ค่ะ
สกิลแนวคาวาอี้ จ้า
สกิลแนว สคิบเบิ้น สีเขียวสดใส
++สกิลคู่รัก แบบเรียบๆค่ะ++
++สกิลแนว เดวิล ออกน่ารักนิดๆ เทห์หน่อยๆ++
สกิน Emo[[ โทนดำแดง ]]
สกิน wonder girls[[ แนว Cartoon สีสดใส ]]
สกิน Big Bang [[ แนวขาวดำ ปนสดใส ]]
สกิน Alone [[ ลูกผสม กับ Emo แนวเศร้าๆ ]]
สกิน Naruto [[ คลาสๆ ดำๆ ]]
สกิน GOD OF WAR [[ แรงๆ หรือป่าว ]]
สกิน DEATH NOTE [[ คลาสๆ ดำๆ ]]
สกิน ดินปั้น [[ แนวสดใส น่ารักๆ ]]
สกิน คุณหมี [[ แนวสดใส น่ารักๆ ]]
สกิน หนีตาม กาลิเลโอ [[ แนวขาวดำ น่ารักๆ ]]
สกิล กรอบรูปใส่เอง [[ แนวผสม สแค็ป กับคุณหมี ]]
ฟรี!! สกิล วันแม่จ้า(แนว Vintage )
สกิน ลายจุด ชมพู [[ สีชมพูขาวแบบหวานๆ ]]
สกิล กรอบรูปใส่เอง [[ แนวผู้ชายค่ะ ]]
สกิน Emo[[ แนว Cartoon ]]
สกิน Bleach [[โทนสีดำ-แดงค่ะ]]
สกิน รถไฟฟ้า มาหา นะเธอ [[ โทนคั้งลิ้ง ]]

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 30-10-2009 21:51 ]
12

จำนวน

12-7-2009 23:09

ยินดีต้อนรับ พี่โย จุ๊ฟๆๆ

12-7-2009 23:09

อิอิ ประเดิม คนแรก

ในที่สุดเจ้โย ก็สร้างบ้านซะที อย่าทิ้งไว้นะ

เดี๋ยวโดนยกเค้า  อิอิ

สวัสดีค่าพี่สาวคนโต

คิสๆนะคะพี่สาวรัหยุมากมายค่ะ

ด้วฟฟๆ
  1.  แต่งงานแล้วหรอ ?

2. มีลูกกี่คนแล้วอ่ะ ?

อิอิ ถามแค่นี้ก่อน

ตอบพี่ซ่า  ยังไม่ได้แต่งงานค่ะ  ยังมีแต่แฟน อีกคำถาม ยังไม่มีลูกค่ะ

แวะมาส่งนางฟ้าเข้านอนคร่า

อิอิ
หวัดดีครับ เจ๊โย ~ มาขอสมัครเปงลูกศิษย์ครับ
น่าตาอ่อนกว่าอายุจิงเยอะ
ฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยค่ะ
พี่โยคนสวย

จุ๊ฟ ฟ

ในที่สุดก็มีบ้านแระอ่ะดีใจจังเลยอ่ะ

พี่โยเมื่อไรจะแต่งงานคะ

อยากไปงานแต่งพี่โยอ่ะคะ
แวะเข้ามาทักทายครับเจ็โย
ดีครับพี่โย  โย่  โย้  โย๊  โย๋

ยินดีต้อนรับนะครับ

เดี่ยวค่อยมาทักทายใหม่

วันนี้... ขอตัวไปแกล้งหลับก่อนครับ
กรี๊ดๆๆ พี่โยมีบ้านในไฮไฟว์ไทยแล้ว

จะแวะมมาบ่อยๆนะคะ จุฟๆๆ
สวัสดีครับเจ๊โย

ก่อนอื่นต้องถามเลยว่า เจ๊โย กินอะไรเป็นอาหารครับ ทำไมถึงน่ารักอย่างนี้

(แต่ยังน้อยกว่า ยัยมู๋กุ๊ก ที่รักของปอ 555+)

แล้วจะแวะมาเยี่ยมบ่อยๆนะครับ คิคิ

พี่โยจ๋า

แวะมาทักทายสมาคมคนนอนดึกจร้า

รู้ป่าวตอนนี้เค้ากำลังจะโหวตหาประธานชมรมแระน๊า

จุ๊ฟ ฟ  พี่โยจะเป็นป่าวจ๊ะ  ประธานอ่ะ
เง้ออ เค้าให้คะเเนนเจ้โยแล้ว

ทามมายไม่ขึ้นอ่า รึว่ามันไม่เข้า

แง้ๆๆ รักเจ้คุนพี่สาวคนโต..
กลับไปยังรายบอร์ด