กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เจ๊โย ดูตารั่วสิ มาไล่อบุ๋มออกอ่ะ

พี่ปอด้วย ให้เค้าเป็นเจ้าอาวาสได้ไงเค้าเป็นผู้หญิงนะ
ง่วงๆ เพื่อนมานทามเส้นจิงๆ เง้ออ

คิสถึงพี่สาวเหมือนเดิม ด้วฟๆ
55+ พี่เอ็มสุดยอด -

- หวัดดีครับเจ๊โย จะไปนอนแระหร่า ฝันดีนะครับผม -
  อ่าว ตกลงแล้ว ใครจะรับตำแหน่งเจ้าอาวาสล่ะนิ
อ่านมาหลายโพสหละ งง ว่าโหวตอะรัยกานหว่าไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ต่ออีกนิด

เเหมๆเหงเจ๊โย บอกว่ายังไม่มีลูก

อยากได้ลูกมิค่ะ

เด๋วจี้เปงลูกให้ อิอิ

อยากมี มี้ เยอะๆ

:)

เเอบมากวนคนสวยก่อนเข้านอน

[ แก้ไขล่าสุด canada เมื่อ 16-7-2009 09:19 ]
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
วันนี้ได้ข่าวว่าพี่โยจะรวมสายหรอ*o*

อย่าลืมปรางน้าไม่งั้นงอล

อยากสนิทกับเจ้าของบ้านๆนี้มากขึ้นค๊า

จ๊วฟๆ ปลื้มสกิน~

แวะเอาข้าวกลางวันมาฝากครับ

อย่าลืมกินข้าวนะครับเจ๊โย^^+

16-7-2009 15:36

เอานาฬิกาชีวิตมาให้ดูอ่ะพี่โย

มะก่อนนะกิ๊ฟท์ทำตัวแบบนาฬิกานี้แหละ

แต่พอรู้จักทุกคนนี้นาฬิกาตายไปเรยอ่ะ

55++

ชีวิตรวนไปหมดเรยอ่ะ

งง ๆ  แต่ก็ชอบที่เป็นอยู่นะคะ

รักทุกคนในสมาพันธ์  แระก็คนในบอร์ดด้วยอ่ะ
สวัสดีครับคุณครู   -

เทียงคืนแร้ว แง่ม ๆ  มาส่งเจ๊โยเข้านอน ครับผม -

อย่าลืมห่มผ่าก่อนนอนนะ เพราะเด๊ยวหลับไปมันจะหนาว ( หัวใจ ~ ♥ ) 55+
เจ๊จ๋า

อยากไปนั่งดูพระอาทิตย์ด้วยจัง

จ๊วฟๆ

โรแมนติก
กลับไปยังรายบอร์ด