กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แง้ๆๆ กดให้คะเเนนไม่ได้ แง้ๆ

ทามงายอ่า
แวะมาเยี่ยมบ้านคร๊าเจ๊โย

ว่าแต่

มีอะไรทานบ้างอ่า

หิวๆๆ

อิอิ

สวัสดีครับ น้องโย ช่้วยตอบที

1.ปกติ น้องโย ทำงานอะไรอยู่ในปัจจุบัน ?

2. ที่ทำงานอยู่ที่บ้าน หรือ มีสำนักงาน ?

3. บ้านอยู่แถวย่านไหน ?

4. กินข้าวมื้อเย็นแล้วรึยังครับ ?

[ แก้ไขล่าสุด Y@GuZ44-555+ เมื่อ 13-7-2009 20:27 ]
แวะมาหาเจ๊โย น่ารักอะ

ทำรูบก้อสวย ๆ

วู้ว ว

อยากเปนลูกศิษย์ อิอิ

จุฟๆ
อายุ30กว่าจิงหยอ
หน้าเด็กจัง i04
1

จำนวน

• BenZLuciFeR

ทักทายค้าบเจ๊

เฝ้าบอร์ดอีกป่าวคืนนี้ อิอิ
แวะมาเซย์ฮัลโหล หน่อยจุ๊ฟๆ

สวัสดีค่ะ อายุ 32 แล้ว แต่ในดิสเพ นี่ถ่ายเมื่อไร

หน้าเด็กเกิ๊น!!

ตอบ พี่ซ่า ก่อนเลยค่ะ

ทำงานธุรกิจส่วนตัวค่ะ บ้านอยู่สมุทรปราการค่ะ  ส่วนตอบรวมเลยนะค่ะ

ทานข้าวเรียบร้อยแล้วค่ะ   

รับเป็นลูกศิษย์ทุกคนเลยค่ะ  มีไรทำได้ค่ะ ถ้ารู้จะตอบให้นะค่ะ

ส่วนกิ๊ก   รูปพึ่งถ่ายค่ะ ถ้าถามนานป่าว  ประมาณ เดือน เมษาอะค่ะ ของปีนี้นะค่ะ

ประธานประธานอะไรหรือค่ะ  เร่ม งง

ปล 32 จิงๆค่ะ เกิด 8 มีนาคาม 2520 อะค่ะ
ไม่ได้คิดถึงเลยแแวะมานี่ไม่มีรัยทาม

ป่าวเล้ยย ไม่ได้คิดถึงที่สาวเล้ยย..

ร๊ากพี่สาวมากกว่าคิดถึงอิก จะคิดถึงทามมายเน้อะ

คิสๆ ยุ ตะหาก อิอิ เจ้ วันหน้าเตรียมซิมทรุ ไว้นะคะ

รักสาสุขภาพด้วย รักเจ้มากมาย
ทักทายยามเช้าครับเจ๊โย ~ ( ก้อไม่เช้าร่ะน้า )

อากาศสดชื่น เหมาะแก่การคิดถึงกันครับ ~~ !!
หวาดดีครับ
เบ้น  เจ๊ไม่กล้าเป็นอะ  กัวไม่มีเวลาให้อะ ขอแอบอยู่ด้านหลังดีกว่าค่ะ

อิ๋ว  รักเหมือนกันจ้า น้องสาวตัวป่วน

รั่ว  มะวานนอนเช้าเลยหรือ กำแท้  หรือน้อยใจอะไรหรือป่าว คริคริ

goa_2535 หวัดดีเช่นกันจ้า
  เจ๊โย kukzaaa  แฟนปอ ชื่อ กุ๊ก ครับ ไม่ใช่ กิ๊ก

ด้วฟๆๆ น้องสาวตัวป่วนก้อรักพี่สาวคนโต  

วันนี้เบือ่ๆ ไม่ได้ช่วยไรคัยก้อเลยมาหาพี่สาว..คิสถึงมั้ง

บ้านนี้ไม่มีของกินรุย เค้าเอามาฝาก อาหารเยนนะคะ

วันนี้เมนุคือ  อาหารโรงเเรมไทเปนะคะ

กินร้อน ใช้ช้อนกลาง ล้างมือค่ะ

ดีครับพี่โย
ชอบมากเลยที่พี่เรียกผมว่าเดวิลอ่ะ ^^
กินข้าวยังครับ?
กลับไปยังรายบอร์ด