กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
   ผมเพิ่งเป็นสมาชิก คนล่าสุดครับ เชยจังเลย เพิ่งรู้จัก hi5 ไทย
      ขอร่วมเป็นครอบครัวสักคนนะครับ
          โกศล2493
อยากได้เงิน แง้ๆ
เย้ เย่ กจิกรรมดี ๆ เพิ่อนเยอะ ๆ

WOW

ว้าว
น่าตืนเต้นน
-0- สมาชิกครบ 1,000,000 ละ สังคมนี้ยังไงกะคงอบอุ่นสำหรับทุกคนเสมอ
ดีใจด้วยนะค่ะ  น่ายินดีค่ะ เฮๆๆๆ
ดีใจด้วยนะค่ะ  น่ายินดีค่ะ เฮๆๆๆ
WOW
*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***
ยินดีด้วยค่ะ
เยอะแหะ ตั้งล้านคน แสดงว่าคนเล่นไฮ5 เยอะมั่กๆนะเนี่ย แค่ในไทยมีเปงล้านแน่ะ
ในถานะ 1 ในสมาชิก ของ hi5thai ก็ดีจัยจัง

ที่มีเวป ดีๆ ให้พวกเราได้เล่นกันนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
อดเรยเรา มะได้มาร่วมสนุก
อยากได้ง่า
แต่คงม๊ะได้หรอก
ดีจังมีเยอะมากๆ
แต่ถ้าคนที่ 999998 ก็น่าเสียดายมากๆ
สมาชิกเยอะแบบนี้ดีใจจัง
กลับไปยังรายบอร์ด