กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้ ๆๆ
บ้านเราคึกคัก และอบอุ่น ^^
สมาชิกเยอะแยะ ๆๆ
ไงก้รักษา กฎ กติกา มารยาทกันทุกคนนะ ^^
  อดเยยย

แว้ ก ๆ
เอ่อ หวังว่าสมาชิกคนที่1ล้านคงเป็นคนดีน่ะ
ไม่ใช่ว่าเป็นพวกมาก่อกวน แหะๆ
วันแฮ้ปปี้ ก้เกิดขึ้นอิกครั้ง
ยินดีด้วยคับ
ถีงไม่ได้อยู่ ตั้งแต่เริ่มเดิมที

แต่ขอบอกว่าดีใจกลับบ้านหลังนี้ที่ มีคนถึง 999 999 แล้ว

แล้วก็ขอให้บ้านนี้มีความสุขมากๆต่อไปนะค่ะ อยู่กับ พวกเรานานๆ

และที่สำคัญ  ดีใจกับคน ที่ ได้รางวัลด้วยค่ะ
ว้าว ๆเย่ๆ ลานคนแล้ว แปะๆๆ
ในที่สุดก้อล้านแตกซะทีขอรับ

เหอะๆๆ
ลุ้นกันแทบขาดอากาศหายใจ ยินดีด้วยนะคะ ม้วฟๆๆ
ยินดีด้วยนะคะ

^^
ไม่แน่อาจจะมีถึง2หรือมากกว่านี้ในอนาคตนะครับ โชคดีครับทีมงานhi5thaiขอให้ก้าวหน้าต่อไปไม่มีวันหยุดนะครับ
ล้านแล้ว....

สุดยอดไปเลยครับ
ขอบคุณมาก ๆ นะคะพี่แนทคนสวย

แหม ๆ อย่างนี้แหละที่เรียกว่าคนสวยใจดีอ่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
ขอบคุณนะครับป้าแนท สุดสวย
อิอิ ผมต้อง อ่านหนังสือ ก้อเลยไม่ได้ มาร่วมเเจม ด้วย โทษ กครับ^^
แต้งค๊าแสนนึง ๆ
กลับไปยังรายบอร์ด