กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
  ที่สำคัญคือว่า สมาชิกที่มีไอดีอยู่แล้ว อย่าไปสมัครใหม่เพื่อหวังของรางวัลเลยนะครับ

คือ แบบว่า โอกาศดีๆทั้งที เลยอยากให้สมาชิกผุ้โชคดี คือผู้ที่มาสมัครใหม่อ่ะครับ

ไม่ใช่คนที่มีไอดีประจำอยู่แล้ว
สุดยอดเลย
เย้ๆๆ Hi5thai

จง เจริญ
พี่อ๋อง
ต้องแอบมองอยุ่แน่ ๆเรย

อิอิ
ดีใจด้วย

เย่ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย โนริโกะจัง เมื่อ 10-7-2009 08:29
อยู่มาหลายเดือน สมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน

รู้สึกภูมิใจแทนพี่อ๋องจังค่ะ

ที่สำคัญอยากให้สมาชิกทุกคนที่มีไอ ...

เห็นด้วยมากๆเลย
ใครคือผู้โชคดีคนนั้น นะ~

ตื่นเต้น ๆ อยากรู้ จัง
ง่าอยากได้บ้างจัเงลย นู๋ยากได้ค่ะ ไมไม่แจกพวกเราบ้างอ่าค่ะ อยู่มาแระนะ
โอ้เย้ๆ สมาชิกจะล้านคนแล้ว!

ยินดีด้วยคน!
ขอบคุนน่ะคับ
จะครบแร้ว
ใกล้แร้ะร่ะน่ะคับ
เห้ออ
ของขวัญมีเฉพาะ คนใหม่เหรอเนี่ยะ

ใช่สิ่ไอ้เรามันคนเก่า(แก่เกินแกง )

เพิ่งออน มาเจอเลข 999989 ตกใจหมดเลย

ดีใจจัง ที่สมาชิกจะครบ ล้าน แว้วว

ถึงแม้จะอยากของขวัญก็เหอะ

มีความสุขมากๆนะคะ เพื่อนเก่า เพื่อนใหม่ ใน hi5thai

----

10-7-2009 18:01

ในวาระ ดิถี ขึ้นปีใหม่

เอ้ย!!ไม่ใช่ hi5thai จะครบล้าน

ทั้งเพื่อนเก่า เพื่อนแก่ เพื่อนวันวาน

เพื่อนไม่นาน เพื่อนต่อไป ก็เพื่อนกัน

10-7-2009 18:02

ในวาระ เพื่อนจะครบ จบเลขล้าน

คนทั้งบ้าน hi5thai ต่างสุขขี

ต่างตั้งตา คอยเฝ้านับ ต่างยินดี

hi5thaiนี้ เพื่อนจะเพิ่ม ทะลุล้าน

10-7-2009 18:02

ในวาระ ครบล้าน ที่มากล้น

เราบ้านนี้ ทุกคน ล้วนสุขสรรค์

เราขอให้ เพื่อนในบ้าน สุขทุกวัน

เราเพื่อนกัน รักกัน hi5thai

10-7-2009 18:01

[ แก้ไขล่าสุด พรเด็กliverpool เมื่อ 10-7-2009 18:03 ]

ใครหนอ?
ที่จะเป็นสมาชิกผู้โชคดีคนนั้น
อิอิอิอิอิ
ว้าว !

ดีใจจัง

จะมีสมาชิกครบ

1 ล้าน แล้ว

ใครจะเป็นผู้โชคดีนะ ^^
ดีจัยจังมีสมาชิกครบ 1000000 คนแล้วดีจัยมากคับ

ที่ได้อยู่ครอบครัวที่อบอุ่นแบบนี้

สุโค่ย !

งานนี้มีชนแก้วค๊าฟ

สมาชิกครบล้าน ^^  ดีใจแทนพี่อ๋องเลยค๊าฟ
กลับไปยังรายบอร์ด