กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

~~ เตือนภัย hi5thai รายวัน ประจำวันที่ 9 กรกฎาคม 2552 ~~

เนื่องจากได้รับร้องเรียนจากน้องๆ พี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกมาหลายครั้งแล้ว

เกี่ยวกับพวกโรคจิต ที่แฝงตัวเข้ามาเล่นในเวปบ้านหลังนี้ของพวกเรา

ผมได้ทำการติดตามและสืบหาข้อมูลเหล่านี้มา เป็นช่วงระยะเวลาหนึ่ง

แต่ยังหาหลักฐานไม่ได้ซักที

แต่วันนี้ เหตุการณ์ที่สมาชิกในบ้านของเราโดนโรคจิตคุกคาม

และดันไม่ดูตาม้า ตาเรือ มาคุกคามทีมงานสาว ที่เราไม่ขอเปิดเผยนาม

เราจึงขออนุญาต นำมาประจารให้พ่อ แม่ พี่ น้อง ได้รับทราบ โดยทั่วถึงกัน นะครับ

9-7-2009 21:35

เมลนี้ คือเมลบุคคลโรคจิต ขอแจ้งให้ทุกท่าน ระวังไว้ด้วยนะครับ
bigza-bigzab@hotmail.com

ไอดีที่ใช้เล่นในเวปเราคือ bigzab

ทางทีมงานไม่รับผิดชอบกรณีที่บุคคลดังกล่าวได้ทำการก่อกวน และคุกคามท่านนะครับ
แต่จะแจ้งให้ท่านทราบถึงภัยคุกคามดังกล่าว

ป.ล.คงจะเข้าใจมากขึ้นนะครับ ว่าเหตุใดทางเวปเราถึงมีกฎว่า ห้ามแจกอีเมล

หากสมาชิกท่านใด โดนสมาชิกเวปเราคุกคามไปในทางไม่ดี สามารถนำหลักฐานมาแจ้งทีมงานเพื่อตรวจสอบ และดำเนินการขั้นต่อไป ได้ ในกระทู้ของ แมงปอ2007

http://www.hi5thai.com/thread-74894-1-1.html

อีเมล ddz2007@hotmail.com

แล้วผมจะรีบจัดการโดยด่วนครับ

~~ แล้วเราจะมาเตือนท่านใหม่ในคราวต่อไป ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนาบ้านหลังนี้ของเรา ~~

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 9-7-2009 21:37 ]
13

จำนวน

• ai_naza

• portlt

• BluEZeRo

• monstercitie

• nonkmaynaka

• พลอย-จัง

เยี่ยมเลยค่ะพี่คล้าว

เห็นด้วย

คนแบบนี้ต้องกำจัดให้สิ้นซาก
จับมันไปถ่วงน้ำ แล้วยิงเป้าให้หาย...สักที  ตามด้วยนั่งยาง

แล้วน้ำมา เก็บซากมาให้อีแร้งจิก   555+  สะใจๆ

รับทราบคะท่าน
ตามหลักเขาก็หนีเปลื่อนได้นะปอ  ถ้าจะให้ดี ไม่น่าโพสอีเมลจะง่ายกว่าอะ

ไงเขาก็แอดเราไมได้อะ  จะให้อีเมล ให้ทาง PM จะดีกว่าอะ
ดีเลยค่ะพี่ปอ

คนอย่างนี้ต้องเอามาประจาน
ทีมงานคนนั้นคือเจ๊เอง

ปอไม่ต้องเอ่ยนามหรอก

เจ๊เอ่ยเอง

นิสัย เ-วมาก

จำไว้ทุกคน ระวังเมล์นี้ไว้ bigza-bigzab@hotmail.com

อย่ารับแอด เพราะเค้าคงไม่หวังดีกะเราหรอก

เจ๊ไม่รู้จักเค้าด้วยซ้ำ แต่ดูเค้าทำ คนอื่นๆก้อระัวังเมล์ของตะเองดีๆ
น่ากลัวอะ
   ออกไป -.-

หึหึ
ส่อถึงสถานะทางบ้าน ทางสังคม การอบรมย์ของพ่อแม่ผู้ปกครอง
1

จำนวน

• phraew_naja

มีคนโรคจิตเล่นhi5thaiด้วยหรือ
อ่าวว นั่นมัน อีเมล เพื่อนฉัน นิ ..

อิอิ ล้อเล่นนะ

ลองแอดไปดีกว่า ... อยากสัมผัส ความน่าตื่นเต้น ในการสนทนา เอริ้ก ๆ
อย่าให้เจอนะ จะเตะปากซักที -
ฝากบอกไปถึง ไอ้นั้นด้วยนะ หรือว่ามันกำลังอ่านอยู่ก้อเถอะ -

ถามจิง ว่า เก่งแต่ปากหรือเปล่า -
มาว่าคนคือ มากวนคนอื่นเนี่ย -
เท่าที่อ่านดู คุณก้อแค่โรดจิตคนนึงแระ -
เจอมาเยอะ แระทุกคนที่เจอ ก้อแบบเดียวกัน -
มีอารัยเหมือน ๆ กัน การศึกษาต่ำเหมือนกัน ทุกคน -

ดูหน้าผมไว้ให้ดี จำเอาไว้ เจอที่ไหนบอกได้ -
ได้เสมอ ทักเอ็มมาก้อได้ ไม่อยากพูดมาก -

- ใจถึงก้อมา -
1

จำนวน

• BluEZeRo

ล็อกการสมัครไว้ชั่วคราวดิครับ
ว่าไปนั่นอ่ะ เจ๊เหาก็
กลับไปยังรายบอร์ด