กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เหอะๆ นิสัยไม่ดีเลยค่ะ

เกิดมาหนักโลกเปล่าๆ คนพวกนี้     
เป็นคนที่แย่มากๆ

แต่ก้เห็นด้วยกับกระทู้นี้ครับ จัดการมันให้สิ้นซากอย่าให้เหลือแม้เงา (พูดเล่นครับ)
โห

ดูมานทำ
กวนส้นเท้าจิง ๆ ไอพวกนี้
สงสัยท่าจะโรคจิตน่าดู
อะดิ
อ่ะนะ เกรียนจัด + ว่างจัดไง ชีวิตนี้มันคงไม่มีไรทำแล้วล่ะ

จะไปว่าพ่อแม่มันไม่สั่งสอนก็ไม่ได้หรอก อยู่ที่ตัวมันเองและความเกรียนส่วนตัวของมันเองด้วยแหละ

พวกนี้มันก็ดีแต่ปากแหละ -..-

มีคนด่ามัน มันจะรู้สึกชื่นใจเล็กๆ เหมือนกับว่า

อาฮ้างงส์ มีคนสนใจเราแร้ว ไรงี้

พูดง่ายๆก็คือ เกรียน + โรคจิต เต็มๆ หึหึ...
- -
โรคจิตชัดๆ
ขอบคุณมากมายที่นำมาบอกนะคะ
โอ้โห่ ! ไอ่พวกโรดจิตเอย !
โรคจิต จริงๆ
ส่อสันดาน ~

ขอโทษด้วยนะครับที่ต้องใช้คำไม่สุภาพ ):
แต่ไม่ชอบคนแบบนี้.
ตายแล้วมันโรคจิตมากๆๆเลย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุณที่ให้ข่าวสารดีๆ
เอ่อ พูดเรื่องไรกันคร่ะ นู๋งง --!
กลับไปยังรายบอร์ด