กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไอ้พวกนี้ต้องกำจัดให้สิ้น

รกบอร์ดซะป่าวๆ
งิงิ

เอาน่า ในโปรแกรมแชทอื่นๆ มันก้อหื่นๆแบบนี้ล่ะ

เคยหลงไปทีนึงง งงมากมายเลยอ่ะ นัดเจอ แจกเบอร์ แล้วก็...

เค้าคงไม่รู้หรอกว่าบ้านเรา อบอุ่นๆ ( เคยเจอเหมือนกันล่ะ ไอ้พวกใจร้ายอ่า )

ระวังตัวนิดนึงละกันนะพี่น้อง

เราไม่สามารถ ไปบังคับใครได้ คนที่เราควรจะบังคับคือ ตัวเราเอง อิอิ
เมล์คุ้นๆเหมือนเคยเห็นแง่มๆขอบคุณที่เอมาบอกกันจ้าน้องปอ
แต่เจอแบบนี้ต้องกำจัดอิอิ
น่าจับส่งออกนอกโลกจริงๆ
ไม่น่ามีคนประเภทนี้เยยเนอะ
เว็บโป๊สำหรับคนโรคจิตมันวิตถารกันก็ไม่ไป
(เราไม่เคยนะเหอๆเพื่อนผู้ชายมันพูดกัน)(แอบฟังเค้าอีก --*)
ยังจะมาเดือดร้อนคนอื่นเค้าอีกอ่า เค้าไม่เคยเล่นเอ็มเยยอ่า
เพราะกลัวคนพวกนี้แหละ(ไม่ใช่ไรหรอก ออนไม่เข้าT^T)
ขนาดว่าเล่นแต่ไฮก็ยังเจอเหมือนกัน แต่ก็รู้วิธีลบออก
ยังไงซะผู้หญิงก็ควรระวังไว้นะคะ อย่าคิดว่ามันแค่พูดเล่นนะ
บางคนอาจเหมือนหยอกแต่ไม่หยอกอ่า เพื่อนเราเจอเยอะจิงๆ
น่ากลัวอ่ะ พวกโรคจิต
คนแบบนี้ต้องโดนประจานอ่ะ

คนไรทำตัวน่าเกลียด

โรคจิตอ่ะ  แบนไปเรย
อย่างนี้มันต้องถอน
ดีเยิ่ยมเลยค่ะ
ขขอบคุนนะพี่ปอ ที่เตือนภัยรายวัยให้กะทุกคนได้รับรู้ ขอบคุนนคะ
น่ากลัวอ่ะ

เจอแบบนี้

คนพวกนี้
ไม่น่ามีอยู่บนโลกเลยนะเนี่ย
ถ้ามันเงี่ยนนักล่ะก้อ
จับมันตัดตอนไปเลยซะนี่
ผู้หญิงก็มีหัวใจนะ!!-*-
พูดอย่างนี้มันก้อดูถูกกันนี่นา
อย่างนี่แสดงว่า
ไม่มีคนอบรมสั่งสอน
พวกบ้ากาม โรคจิตเนี่ย เกลียดที่สุดเลย
อนาจารชัดๆ

อย่างนี้ต้องจำให้แม่นๆซะแล้ว!!

ขอขอบคุนสำหรับคำเตือนดีๆนะคะ^^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุนค่าเฮีย

นี้แหละคนอย่างแท้จรอง ไม่ใช่มนุดเลย

เพราะมนุดอย่างเราสุงกว่าเยอะ

เปนคนที่น่าขยะแขยงมากที่สุด

มนุดอย่างเา เลี่ยฝงๆไว้นะคะ
พวกโรคจิตแบบรุนแรง

ขอบคุณแทนพี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับแมงปอ
น่ากลัวเนาะ ๆ

จับมานไปปราหาน น
กลับไปยังรายบอร์ด