กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Click Zone รายการ IT ดี ๆ ที่น่าติดตาม

2-7-2009 22:20

สำนักงานส่งเสริมอุตสาหกรรมซอฟต์แวร์แห่งชาติหรือ SIPA และ สถานนีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย กรมประชาสัมพันธ์ร่วมกันเพื่อส่งเสริมและสนับสนุนการพัฒนาเทคโนโลยีสารสนเทศซอฟต์แวร์และดิจิตอลคอนเทนต์ในการให้บริการสื่อสาธารณะ

SIPA ตั้งใจผลิตรายการด้านวิทยาศาสตร์เทคโนโลยีซอฟต์แวร์ในรูปแบบของการนำซอฟต์แวร์มาใช้แก้ปัญหาการในชีวิตประจำวันเช่น การทำเกษตรของชาวนาการขายสินค้าการเรียนการสอนหรือแม้แต่ในการให้ความรู้ในรูปแบบความบันเทิงผ่าน Animation ที่มีสีสันผ่านช่องทาง สื่อทีวี รายการชื่อ Click Zone รายการ IT รูปแบบใหม่ โดย สำนักงานส่งเสริมอุตสาหกรรมซอฟต์แวร์แห่งชาติ (องค์การมหาชน) หรือ SIPA ที่จะทำให้คุณรู้จักซอฟต์แวร์มากยิ่งขึ้นกับพิธีกรดีเจ เนส ธนดล นิลนพรัตน์

สำหรับรายการดี ๆ แบบนี้ติดตามย้อนหลังได้ที่

สำหรับผู้สนใจและรับชมรายการย้อนหลังทาง SIPA จะมีกิจกรรมเพื่อให้ร่วมสนุกชิงรางวัลเสื้อ Shirt Click Zone สวยหรูโปรดติดตามจากเว็ป Hi5thai
ว้าวว เจ๋งอ่าค่ะพี่ช้างแดง

ขอบคุนนะคะ ด้วฟๆ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ค่ะ จะมีคำถามอะไรหรือค่ะ แต่อ่านแล้ว

จะรอดูนะค่ะ
เด๋วจะลองไปดูบ้าง

เผื่อจะฉลาดขึ้นน

เหอๆ
ขอบคุณค่ะ

เจ๊งค่ะ

พี่วุด

ขอบคุงคร่ะ

^^
หุยๆ

เจ๋งมากลุยอ่ะข๊ะ
งานดี ๆอยากให้จัดที่อุดรบ้างจัง จะร่วมงาน ๆ อิอิ

อิอิ ร่วมงาน มั้ง อิอิ
ขอบคุนสำหรับการแนะนำรายการดี ๆ ค๊า

ขอบคุณนะคะ
-v[ขอบคุณค่ะ รายการน่าดูดี
น่าสนใจๆ  อิอิ

แต่ไม่มีเวลาดู
ขอบคุนน่ะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด