กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวาดดีครับพี่วุฒิ
พี่ทำอะไรอยู่ครับ
อย่าลืมกินข้าวละ
ดีตอนบ่ายคร่าพี่ช้างน้อย
ทักทายตอนเย็นจร้า
ทักทายคร่าพี่ช้างน้อย
ทักทายตอนเช้า นะครับพี่วุฒิ
ยินดีที่ได้รู้นะครับ
สวัสดีค่ะพี่วุด
หายไปเลยอ่ะ
ไม่ส่งข่าวเหมือนก่อน
สบายดีป่ะ
ยินดีทีได้รู้จักจ้า เข้ามาทักครั้งแรกจ้า
สวัสดีจ้า
แวะมาทักทายเช่นเคย
หวังว่าคงสบายดีนะจ๊ะ
หวัดดีครับพี่วุด ผมรั่วนะครับ

จำกันได้มั้ยครับ

แวะมาทักทายครับผม

สวัสดีปีใหม่ 2553 ( เสือ  โฮ๊กๆๆๆ )

ปีใหม่แล้วนะ เรื่องงานและเรื่องเรียนขอให้ประสบความสำเร็จดังที่ตั้งใจไว้
เรื่องความรักก็ขอให้พบเจอสักทีนะ บวชแล้วก็ต้องเบียดด้วยละ คริคริ
มีความสุขนะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง พักผ่อนให้เพียงพอ
สมองจะได้ไหลแล่นปรืดๆๆ ร่ำรวยเงินทองนะ เฮงๆๆๆ

☆☆░░@@@@@@HAPPY NEW YEAR@@@@@@░░☆☆
☆☆░░▓▓▓▓▓░░░░▓▓▓▓▓░░░▓▓░░░░▓▓▓▓▓░░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░▓▓░░▓░░░░░▓░▓▓▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░▓▓░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░░▓▓░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░▓▓░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓░░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓░░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓▓▓▓▓░░░▓▓▓▓▓░░░▓▓▓░░░▓▓▓▓▓░░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░☆☆
☆☆░░@@@@@@HAPPY NEW YEAR@@@@@@░░☆☆

คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกสิ่งนะคะพี่วุด

รักและเป็นห่วงเสมอค่ะ^^

-*-Taonoi-*-
กลับไปยังรายบอร์ด