กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
555+ อดหยุดเลย

พี่วุดครับ

ผมขอเป็นตัวแทน กลุ่มช่างกล้า มาขอขมา สิ่งที่พวกเราเคยทำเอาไว้อ่ะครับ

สิ่งใดที่พวกเราล่วงเกิน หรือทำให้พี่วุดไม่สบายใจ พวกเราขอโทษครับ

ต่อจากนี่ไป พวกเราสัญญา ว่าจะไม่ทำให้พี่วุดไม่สบายใจครับผม

พี่ช้างแดง คิสถึงจังเลยค่า คิสถึงที่สุดเล้ยย..

พี่กินรัยยังคะ อย่าลืมกินข้าวน้า รักษาสุขภาพด้งยนคะ

นู๋ไปล่ะค่ะ แสบท้องล่ะ กลับบ้่านๆ..

ดีจร้าพี่วุด

แวะมาบอกฝันหวานจร้า
ฮาโหยว
เจ้าของบ้านทำไรอยู่คะ

เจ้าของบ้านนี้หายไปหว๋า

กลับมาดูแลบ้านบ้างนะ อย่ามัวแต่ทำงาน

ดูแลตัวเองด้วยละ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
พี่วุด
เสื้ออะ

เสื้อ ๆๆ

ซะที

^_______________^
  สงสัยพี่วุด ไปดูโคโยตี้

พี่ช้างน้อยชอบโคโยตี้
  น้องวุด สงสัยเพลิืนกะ สาว ๆ ที่เรียนด้วยกันอะสิ ทิ้ง น้อง ๆ ไม่มาตอบเลยเนี่ย 5 5 5 +

[ แก้ไขล่าสุด Y@GuZ44-555+ เมื่อ 31-7-2009 22:29 ]
สวัสดีครับพี่วุด โคโยตี้ ไม่ยอมเลิกแหะ ไม่กลับมาบ้านเลย
เอ่อชั่ย
ทิ้งน้อง ๆๆ
11-8-2009 08:45

ดีค่ะพี่วุด เปงไงบ้างคะ พักผ่อนบ้างนะค่ะ
สวัสดี   แอ่วเจียงใหม่กันปะ
   ม่วน
หวาดดีครับพี่วุฒิ
ผมชื่อเฟรมนะครับ
ยินดีที่ไดรู้จักรนะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด