กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่วฺุฒิ วันนี้ กินติม หรือยังครับ อิอิ
เข้ากระทู้ นี้แล้วได้ข้อคิดดีๆเลยแฮะ ทำให้ผมคิดทำอะไรหลายอย่างเลย ^^
เด๋ว เจอกันวันหยุด ครับพี่ อิอิ ^^

อารมณ์ดี พรุ่งนี้ทำงานอีก 1 วัน แล้วหยุด 2 วัน ดีใจจัง

แวะมาบอกแค่นี้แหละ อิอิ

เมื่อไหร่มากทม อย่าลืมมาหาเรานะแนท มีเรื่องอยากคุยมากมายหวะ เยอะเกินปวดหัว ถ้าอ่านแล้วได้ข้อคิดอะไรก็เก็บเอาไว้เป็นกำลังใจสู้ต่อไป

สวัสดี ดี๊ ดี ค่ะ

พี่วุุดครับ
สวัสดีครับ
แวะมาทักทายเฉยๆ

อิอิ ไปแล้ว
เฟี้ยวว!!
อ่า พี่วุด ตั้งกระทู้เร็วจังเลยค่ะ

คิคิ มาแซวเล่นๆไปละ

แวบๆ
21-6-2009 14:11

มิสๆคิสๆค่ะ
22-6-2009 13:16
ดีค่าพี่อู๋

กินรัยยังคะ

อย่าลืมกินข้าวน๊า
ดีน้องจี้ คำถามเยอะ ๆ แยะเลย กินข้าวทุกวัน สบายดีร่างกายแข็งแรง เรียนหนักหัวโต นอนน้อยตาม stye
1

จำนวน

• llPinkyll

^
^
^

โพสไรนี่  อีโมตัวเดียว  หรือว่า เมื่อคืนไปปล้ำวุดมา เลยสมใจอ่ะดิ
29-6-2009 13:28

คิดถึงพี่ชายนะข๊ะ
สวัสดีเหมือนกัลฮะ  งงๆ อิอิ
หวัดดีครับ
กลับไปยังรายบอร์ด