กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
15-6-2009 12:29
^
^
โหๆๆ พี่ปอ

555+

ทำถึงขนาดนั้นเลย

ดีๆ เดี๋ยวไว้พลอยว่างๆ พี่ปอได้เป็นอาจารย์พลอยแน่ หึหึ

---

ดีค่าพี่วุดดี๊สุดหล่อ

อิอิ

เพิ่งเห็นกระทู้เลยเข้ามาทักทาย

แล้วเป็นงายบ้างคร๊า สบายดีป่าว

นี่ๆ บอกว่าชอบกินไอติมอ่ะ อย่ากินเยอะนะะเดี๋ยวอ้วน

555+
กว่า จะเปิดกระทุ้เนอะ ... -*-

หากชีวิตคุณสับสนก็จงใช้ชีวิต

อยู่กับความสับสน ไม่ต้องไปเดือดร้อนกับมัน

จงรู้ถึงความทุกข์ยากทั้งปวงของมัน แล้วอยู่กับมัน

นั้นหละคือความเป็นจริงในปัจจุบัน

และการใช้ชีวิตอยู่กับมันโดยไร้ซึ่งความขัดแย้ง

ก็เป็นการปลดปล่อยตนเองออกจากความ

โดนเกินใจจิงๆพี่วุด

วันนี้พี่วุดแอบไปเดทกะสาวที่ไหนหว่า คิคิ

ไม่เจอเลยวันนี้ ...555+
เนี่ยพี่ มาทักทายครับ

เรียนหนักอะ พี่

อยากมีกำลังจัย

สมาชิกใกล้ครบ 1ล้านแล้วนะ

ความสำเร็จอยู่ไม่ไกลครับพี่ๆ

ไปแระครับ ฝันดีๆ

แบบนี้ต้องตัดริบบิ้นหรือเปล่า

ถ้าจะตัดริบบิ้น ต้องแจ้งล่วงหน้านะ

เดี๋ยวมาร่วมงานไม่ได้

ว่าแต่ท่าน มาซะมีสาระเลย

ข้าพเจ้าเลยทำตัวไม่ถุก ไปดีกว่า

เพิ่งนึกได้ว่าต้องตั้งกระทู้หรอคะ ฮ่าๆๆ

มาแซวๆ
สวัสดีครับพี่วุฒิ รอกระทู้นี้ตั้งนาน กระทู้สร้างสรรค์น่าอ่าน สมกับเป็นผู้บริหารจริงๆ อิิิอิ

ยังไงกลับถึงบ้านผมจะเอา skin ให้เลยนะครับผม
ดีค๊าพี่วุดช้างน้อย

ฝากเนื้อฝากตัวฝากชื่อไว้ให้ทักด้วยน๊าค๊า

นู๋ชื่อ จี๊ ค๊า ^^

55+

ทัก ๆ เผื่อพี่วุดจะจำได้ซักที
เย้ย!!  คนบ้านนี้หายไปไหน

ไม่เห็นแวะมาคุยกันบ้างเลย

สงสัย โดนหนังสือทับแล้วมั้ง

สู้ๆ นะ วุด
  พี่แก กำลังไปหาเหยื่อสาวอ่ะครับป้าแนท
พี่วุด .. หิวข้าว
พี่ๆ มาแนวไหนนิ แต่ก็เห็นสัจธรรม

เอาเป็นว่าได้อะไรไปเยอะเลยพี่ (ได้ไปคิด เยอะๆ )

ขอบคุงค๊าบ
ต้นฉบับโพสโดย แมงปอ2007 เมื่อ 17-6-2009 07:20
  พี่แก กำลังไปหาเหยื่อสาวอ่ะครับป้าแนท

อันนี้น่าสนกว่า
ดีที่พี่วุด ทำรัยอยู่ค่ะ

ทานรัยยังค่ะ

คิดถึงๆ
กลับไปยังรายบอร์ด