กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คุยมั่วๆ(NoSpam) กับ Dragking ง่ายๆ ไม่อะไรมาก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11-8-2014 21:24 โดย Dragking

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28-6-2013 13:06 โดย Dragking

แนะนำตัว หน่อยนะ อ่านไม่ออกก็ช่างมัน อ่านไปเถอะอ่านไปๆ พองามๆ

Nickname: อู๋ ชื่อไม่รู้ใครตั้งให้ คนตั้งเนี้ยยยนอกจากนี้ ก็มี ตาอู๋ /อู๋ยาดอง /อู๋แอ่งน้ำ/อู๋จุน/อู๋เพี้ย/ และสุดท้าย เพื่อนในวง(เหล้า)นิยมเรียก >>>ค_ยอู๋ เชี้ยอู๋ แม่งไออู๋ ต่อด้วย ไอ้เปรต(แฟนด่า) ไอ้ชักโครก(แฟนคนเดิมนั่นละด่า) ไอลิงโน่นนี่นั่น  (ดูๆแล้วไม่น่าเกิดเป็นคนเนอะ) (>w<) แต่ปัจจุบันคนแถวบ้าน เรียกไอ้เชี้ย อู๋ เฉยๆ -*-

ปล. ไม่ฉลาด โง่ เกรดยิ่งแล้วใหญ่ 555+

Sex: เพศชาย 100% (ไม่เชื่อ? ท้าพิสูจน์ อิอิ) Sex นี่มี2ความหมาย อันนี้แปลว่าเพศนะอย่าเข้าใจผิดว่า เป็น “อึ๊บๆ” นะครับ อิอิ

Birthday: 4 August งุมๆ (ไม่อยากจะเอ่ย…ถึงนึกเอาเอง แล้วใครจะนึกออกฟะเนี่ยห้า!!~)

Favorite subject: ชอบชีววิทยา(เฉพาะตอนทดลองทำไวน์ ทำเหล้า) ชอบคณิต(ตอนครูไม่อยู่) ขอบฟิสิกส์(ตอนวันหยุดเรียน) (@.@”)ดูๆแล้วกุบ้าแน่เลย555
Hobbies: จิงๆแล้ว ชอบนั่งเล่นเกมนี้ละอ่านหนังสือสาระพัด หรือ ไม่ก้อเล่นไรแผลงๆ แปลกๆที่ชาวบ้านเค้าว้ากกกก หรือม่ายก้อทำไรที่มีประโยชน์หน่อยเช่น บิดรถแว้น ผ่าหมู่บ้าน (ประโยชน์ตงใหนฟระ)
Past a monstrosity: ผลจากการเล่งแผลงๆ (เล่นแบบไม่คิด น่านเอง)คือ ขึ้นไปบนต้นไม้เอาขาห้อยกะกิ่งไม้ (กูเป็นมนุษย์ค้างคาว) ให้เพื่อนเป็นวัวกระทิงอยู่ด้านล่าง ตอนนั้นตกใจอะไรก็ไม่รู้ (สงกะสัยวัวมันตัวใหญ่) ขาหลุดหัวพุ่งลงเลย ครับพี่น้อง เลียงโป๊ก(หัวชนกะลำต้นไม้) ตุ๊บ! กลางหลังเลยครับกับพื้น โชคดีหัวไม่ทิ่มลงมาตรงๆ กะพื้น(ชนต้นไม่ก่อนจนพลิกกลับ) แต่ยังไงเราก็มีการเล่นแผลงๆ มาฝากอีกเรื่อยๆ อิอิ
5

จำนวน

• TeacherNing

• NanPunk

• kukzaaa

• Chimajodai

• วาววี่

ยินดีด้วยนะจ้ะ

อิอิ

กรีส คนแรก เลย
-0- อู๋ ยินดีด้วยน๊า า  ^^

สู้ ๆ จ๊ะ จุ๊บุ ๆ
1

จำนวน

ดีใจด้วยน๊าค๊า น้องอู๋

สู้ๆๆ  น๊า  สอนทำโฟโต้ช็อปขอมีรูปภาพประกอบด้วยจิ

อิอิ

เปงทีมงานกะเขาซะแล้ว....เก่งจริงนะ อิอิ
หวัดดีอู่ ได้เป็นทีมงานแล้วสู้ๆนะ
ยินดีด้วยนะทีมงานคนใหม่^^
โรงงานนรกยินดีต้อนรับ นายอู๋ อิอิ ...
ยินดีต้อนเข้าคอกครับ น้องอู๋

5 5 5 + โดน น้องเอ็ม ใช้งานอ๊วกแน่

อิ อิ

ว้าวๆทีมงานหน้าใหม่

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ต้นฉบับโพสโดย วาววี่ เมื่อ 30-5-2009 20:43
ยินดีด้วยนะจ้ะ

อิอิ

กรีส คนแรก เลย

ค๊าบวาว^^

ต้นฉบับโพสโดย phraew_naja เมื่อ 30-5-2009 20:46
-0- อู๋ ยินดีด้วยน๊า า  ^^

สู้ ๆ จ๊ะ จุ๊บุ ๆ

ค๊าบ แพรว ^^

ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 30-5-2009 20:46
ดีใจด้วยน๊าค๊า น้องอู๋

สู้ๆๆ  น๊า  สอนทำโฟโต้ช็อปขอมีรูปภาพประกอบด้วยจิ

อิอิ ...

เอ ผมก็ทำมีรูปอยู่นา พี่กุ๊ก ^^

ต้นฉบับโพสโดย tarotman เมื่อ 30-5-2009 21:02

เปงทีมงานกะเขาซะแล้ว....เก่งจริงนะ อิอิ

ผมไรสาระครับ เหอๆ

ต้นฉบับโพสโดย ีuou_uou เมื่อ 30-5-2009 21:08
หวัดดีอู่ ได้เป็นทีมงานแล้วสู้ๆนะ
ยินดีด้วยนะทีมงานคนใหม่^^

สู้ครับสู้ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย emm_663 เมื่อ 30-5-2009 21:27
โรงงานนรกยินดีต้อนรับ นายอู๋ อิอิ ...

พี่เอ็ฒทำผมกลัว อ่าเหอๆ

ต้นฉบับโพสโดย Y@GuZ44-555+ เมื่อ 30-5-2009 21:35
ยินดีต้อนเข้าคอกครับ น้องอู๋

5 5 5 + โดน น้องเอ็ม ใช้งานอ๊วกแน่

อิ อิ

เหอๆ แนวโน้ม ยังไม่เข้าข่ายครับอิอิ

ต้นฉบับโพสโดย Chimajodai เมื่อ 30-5-2009 21:40
ว้าวๆทีมงานหน้าใหม่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
i17  

อ่าค๊าบพี่โอ๋
พี่ทำแล้ว งงๆ อ่า แงๆ

หรือพี่โง่เกิ๊น!!

55+
ไม่หรอกครับพี่กุ๊ก ตอนใช้จริงพี่กุ๊กไม่ได้ทำชิ้นงานที่เหมือนผมแน่ๆ อ่ะครับ พี่กุ๊ก เอาไปประยุกต์ใช้เลยครับ ซึ่งมีวิธีหลายวิธีที่จะได้งานเหมือนกันครับ พี่กุ๊ก ใช้ จินตนาการประกอบเข้าไปด้วยครับ ^^

"ทุกคนไม่ได้โง่ แค่ไม่รู้ครับ"

เอทำไมผม เป็นพวกชอบคำคมแฮะ อิอิ
1

จำนวน

• kukzaaa

ยินดีด้วยนะอู๋

ได้เปงทีมงานแระ

หุ หุ

สีไอดีสวยแล้วอ่ะ

คริ  คริ
ต้นฉบับโพสโดย gift_suthasinee เมื่อ 30-5-2009 23:58

ยินดีด้วยนะอู๋

ได้เปงทีมงานแระ

หุ หุ

สีไอดีสวยแล้วอ่ะ

คริ  คริ

ค๊าบพี่กิ๊ฟ ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ตลอดมานะครับ อิอิ

ยินดีด้วยจ้าพี่อู๋จาง ^^

สู้ สู้ จ้า

ทีม งาน หน้า ใหม่

^^

กลับไปยังรายบอร์ด