กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คีาบพี่อาร์ ขอให้สิ่งดีๆที่พี่อาร์ให้มา มีผลย้อนกลับหาพี่อาร์ด้วยนะครับ
มีความสุขกับปีใหม่นะครับ ^^

ผมแทบไม่ได้เข้ามาเลยอ่าครับช่วงนี้ พี่อุ้ม
เรียนหนักเลย ช่วงนี้เคลียร์งานกันวุ่น ทั้งเล่นเพลงห้อง ทำงาน แล้วยังมีแข่งเครื่องบินบังคับ หนูน้อยเจ้าเวหาทีวีไทย อีกน่ะครับหมดตังค์ไปเยอะเลยเหอๆ

ผมจะพยายามหาเวลาเข้ามาละกันครับ
แข่งเครื่องบินบังคับด้วยหรอค่ะ
แบร่ๆ ตาอู๋ +55
ทักทายยามเย็นครับ
เย็นๆ(บ่ายๆ)
หวาดดีครับอู๋
สู้ๆ
เห็นโผล่แว้บๆใน HI5  

ดูแลตัวเองด้วยอู๋
แวะมาทักทายตอนเช้าคร่า
นี้ก็ถ้าจะเรียนหนัก  พักผ่อนบ้างนะอู๋  คริคริ
เรียนไม่ค่อยหนักครับพี่โย โดดหนักมากกว่า ^^
สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะ
หนุ่มอู๋ ลุงแวะมาเที่ยวบ้านนะ
ค๊าบลุง ^^ ช่วงนี้อู๋ก็เข้ามาแว๊บๆนะครับ ว่าจะทำสกินแต่ว่า...ไม่ถนัดทำแบบนี้ง่ะถนัด CSS มากกว่า เซงเรย
กลับไปยังรายบอร์ด