กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีจ้า ทีมงานหน้าใหม่ ใส กิ๊ง ๆ ๆ

เอาเปนว่า เรียก พี่ เลย นะ

พี่ชื่อ นะ เรียกว่า นานะก้อได้นะ อิอิ

เปนทีมแล้ว ระวังตัวด้วยน้ะจ้ะ ห้าๆ

แวะไปหาพี่บ้างนะ นะ น้อง อู๋
ป๊าดด  +10 ไปเลยอู๋  

สำหรับคำคม   ฮ่าๆ ๆๆ
กรี๊ดดด พี่มาช้าไปไหม๊เนี่ย น้องอู๋ จุฟๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่โรงงานค้ามนุษย์ จ๊ะ ...
อู๋ถามรัยหน่อย จิ

อู๋มีแฟนยัง

พี่อู่ ยินดีด้วยนะครับ
พักผ่อนบ้างก็ได้นะครับ
ไม่ต้องโหมงานหนัก
ห่วงสุขภาพตััวเองด้วยนะครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้..สู้ นะครับ

กรี๊สกร๊าส

อิอิ

อู๋เป็นทีมงานแร้ว

ดีจายด้วยนร้า

สู้ๆ

---

ว่าแต่ไม่เจอน๊านนาน

เป็นไงบ้าง

ย้ายโรงเรียน

มิสๆ
ยินดีด้วยนะคะ อู่ ทีมงานหน้าใหม่

ตั้งใจทำงานนะคะ

สู้ๆ ^ ^v
แวะไปกระทู้ฟินด้วยนะ อิอิ
สวัสดีค่ะพี่อุ๋
ได้เปนทีมงานแล้ว สมใจอยาก (รึป่าว)
ยินดีด้วยค่ะน้องอู๋สุดหล่อ

อิอิ

สู้ๆนะเต่าน้อยเป็นกำลังใจให้จร้า

โย่วว ๆๆ

^^
   แวะมาทักน๊ะงับ  55+   

ไปนอนแย๊ว ว     บ๊าบาย ย

เอิ๊ก ๆ  ฝันดีครับผม
ต้นฉบับโพสโดย NanPunk เมื่อ 31-5-2009 07:59
ยินดีด้วยจ้าพี่อู๋จาง ^^

สู้ สู้ จ้า

ทีม งาน หน้า ใหม่

ค๊าบ แนน สู้ครับสู้ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย nanapokky เมื่อ 31-5-2009 08:19
สวัสดีจ้า ทีมงานหน้าใหม่ ใส กิ๊ง ๆ ๆ

เอาเปนว่า เรียก พี่ เลย นะ

พี่ชื่อ นะ เรียกว่า นานะก้อได้นะ อิอิ

เปนท ...

ครับ พี่ นานะ แวะไปแน่ๆ ครับ ^^

ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 31-5-2009 09:06
ป๊าดด  +10 ไปเลยอู๋  

สำหรับคำคม   ฮ่าๆ ๆๆ

อิอิ พี่กุ๊กก็ ^^

ต้นฉบับโพสโดย o^^oนู๋ฝน เมื่อ 31-5-2009 09:13
กรี๊ดดด พี่มาช้าไปไหม๊เนี่ย น้องอู๋ จุฟๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่โรงงานค้ามนุษย์ จ๊ะ ... ...

ไม่ช้าครับพี่ฝน จุ๊ฟๆ ชื่อโรงงานน่ากลัวแฮะ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย วาววี่ เมื่อ 31-5-2009 10:14
อู๋ถามรัยหน่อย จิ

อู๋มีแฟนยัง

เรื่องแฟน ยังไม่มีมี ครับ(จริงนะ)
เพิ่งย้ายโรงเรียน ยังไม่กล้าจีบ อิอิ(ไม่มีคนสนใจมากกว่า^^)

ต้นฉบับโพสโดย fantatic เมื่อ 31-5-2009 11:13
พี่อู่ ยินดีด้วยนะครับ
พักผ่อนบ้างก็ได้นะครับ
ไม่ต้องโหมงานหนัก
ห่วงสุขภาพตััวเองด้วยนะครับ

เป็นกำลังใ ...

ครับ รู้สึกว่า จะ นอนน้ำมูกไหลมาหลาย วันละ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย พลอย-จัง เมื่อ 31-5-2009 11:18

กรี๊สกร๊าส

อิอิ

อู๋เป็นทีมงานแร้ว

ดีจายด้วยนร้า

สู้ๆ

---

ว่าแต่ไม่เจอน๊านนาน

เป็นไงบ้าง

ย้ายโรงเรี ...

ครับพลอย
ย้ายโรงเรียนใหม่ก็ โอเคครับ แต่ ยังมีเพื่อนไม่เยอะเท่าที่ควร อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย ▬Fernzaza▬ เมื่อ 31-5-2009 12:03
ยินดีด้วยนะคะ อู่ ทีมงานหน้าใหม่

ตั้งใจทำงานนะคะ

สู้ๆ ^ ^v

ครับพี่เฟิร์น

ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 31-5-2009 13:35
แวะไปกระทู้ฟินด้วยนะ อิอิ

ครับพี่ฟิน ^^

ต้นฉบับโพสโดย raining เมื่อ 31-5-2009 13:41
สวัสดีค่ะพี่อุ๋
ได้เปนทีมงานแล้ว สมใจอยาก (รึป่าว)

อ่านะน้อง ฝน อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 1-6-2009 22:05
ยินดีด้วยค่ะน้องอู๋สุดหล่อ

อิอิ

สู้ๆนะเต่าน้อยเป็นกำลังใจให้จร้า

โย่วว ๆๆ

^^ ...

ครับพีอาร์ ^^

ต้นฉบับโพสโดย phraew_naja เมื่อ 3-6-2009 01:08
   แวะมาทักน๊ะงับ  55+   

ไปนอนแย๊ว ว     บ๊าบาย ย

เอิ๊ก ๆ  ฝันดีครับผม

ครับแพรว สวัสดีตอนเช้าครับ ^^
5-6-2009 10:57
ยินดีด้วยนะครับ น้องชาย ที่ได้เข้ามาสู่ ครอบครัวทีมงาน(โรงงานนรก) หุหุ

พี่อาจจะมาแสดงความยินดีช้าไปหน่อย แต่พี่ก้อยินดีอย่างหาที่สุดไม่ได้ ที่ได้ทีมงานฝีมือดีเพิ่ม 1 คน

ตั้งใจทำให้ดีที่สุดนะครับน้องอู๋ ทำโดยไม่หวังอะไรตอบแทน ทำต่อไป....จาก พี่ชาย
เรียนหนักปะ

เด็กวิทย์  อิอิ

การบ้านเยอะมั้ย

โอ่ว พี่ปอพูดน่ากลัวจัง
โรงงานนรก

555+

นรกจิงป่ะอู๋
กลับไปยังรายบอร์ด