กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใจนะค้าบ   i30
ว่าแต่ ... ถ้าเราจะทำสกินเอง ต้องทำไงอ่า ผมอยากทำมั่งจัง
ขอบคุนครับบบบบบบ ทีมาบอก

งง

<style>

.section h1 {margin-top:10px;height:20px;}

#comments h1 { text-indent:-9999px;background: url(http://img137.imageshack.us/img137/6144/25927222yy1.jpg);
background-position:right;background-repeat:no-repeat;}

</style>

ทำแล้วไม่ได้เลย ดูหั้ยทีนะคะว่าเป็นที่อะไร
ขอบจายอีกทีนะฮับ            
แล้วhead ของ เพื่อนที่เรามีเหมือนกันนี่ใส่อะไรอ่ะคับ บอกทีนะคับขอบคุงมากมาย
ม่ะรู้จะเอารูปไรดีงับ -.- มึนไปผหมดแย้ววววว
ต้นฉบับโพสโดย 1727 เมื่อ 10-4-2008 16:57

.section h1 {margin-top:10px;height:20px;}

#comments h1 { text-indent:-9999px;background: url();
background-position:right;background-repeat:n ...

ขนาดรูปไม่ถูกต้องตามที่กำหนอดไว้คับ
แนะในให้ตัดรุปก่อน
นาย คือว่า เฮดอ่ะ  เราตั้งให้เหมือนกันทุกอันไปแล้วอ่า  

พอจะเอาเฮดย่อยมาทับดู มานก้ไม่ได้

สงสัย ต้องเอาออกเฉพาะเฮดส่วนนั้น

แต่ว่าเอาออกตงไหนอ่ะ

ม่ายรุ้จิงๆ ช่วยทีคับ

นายคับ

นาย คือว่า เฮดอ่ะ  เราตั้งให้เหมือนกันทุกอันไปแล้วอ่า  

พอจะเอาเฮดย่อยมาทับดู มานก้ไม่ได้

สงสัย ต้องเอาออกเฉพาะเฮดส่วนนั้น

แต่ว่าเอาออกตงไหนอ่ะ

ม่ายรุ้จิงๆ ช่วยทีคับ
ตรงส่วนเพื่อนที่เรามีเหมือนกันอ่ะคับ ใส่อารายหรอ
ขอบคุณมากค้าบบบเออาไปใช้แว้วววว
ขอบคุณคับ
ต้นฉบับโพสโดย aamarazu เมื่อ 16-4-2008 01:18
ตรงส่วนเพื่อนที่เรามีเหมือนกันอ่ะคับ ใส่อารายหรอ

ใส่ว่า
common-friends ครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย RicKuKunG เมื่อ 27-3-2008 23:52

ตรงFriend แบบนึง
ตรงComment แบบนึง
ทุกHeadย่ ...

ตรง
#videos h1
#widgets h1
#common-friends h1
#lifestyle h1
#interests h1
#journalDetail h1
#friends h1
#photoAlbums h1
#user-fives h1
#comments h1
#groups h1

ไม่เห็นมีหัวข้อ fives  เลยฮะ ช่วยหาcode มาให้หน่อยสิ่
ต้นฉบับโพสโดย RicKuKunG เมื่อ 16-4-2008 22:30

ใส่ว่า
common-friends ครับ อิอิ

ขอบคุงคับ
กลับไปยังรายบอร์ด