กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุนนะคับ
ขอถาม มั่งนะ

ทำไงหรอให้ ภาพตรง โปรไฟล์ ใหญ่ ขนาดนั้นอ่า
ต้นฉบับโพสโดย steplnw เมื่อ 30-3-2008 13:16
ขอถาม มั่งนะ

ทำไงหรอให้ ภาพตรง โปรไฟล์ ใหญ่ ขนาดนั้นอ่า

<style>
#user-picture img {visibility: hidden}
#user-picture {background:url(Url ของรูป) no-repeat;
width:ความกว้างpx; height:ความสูงpx;}

</style>
Thanks...
1

จำนวน

ผมอยากทำตงที่มีรูปดิสเพลของเราอ่าคัฟ

ทำไงอ่าให้มันต่อกับเฮดส่วนบนคัฟ

ถ้าไม่เข้าใจช่วยไปดูให้น่อยนะคัฟ

http://daviljai.hi5.com

อ่าตอนนี้มันยังเละ เละอยู่น๊า
ขอบคุงมากๆเรยคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
งงคัฟพี่ - -" แบบว่ามือใหม่หัดขับ ^^" คือผมใส่ Code ลงไปแร้ว (ใช้ตรง comments อ่าคับ) แร้วไอตัวหนังสือ View All Entries มันมาทับงิ - -" แนะนำทีคัฟ ทัมงัยดี - -"
ได้แระคัฟ โทดทีคัฟ ถามโง่ๆ - -"
แงว~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ใช่ไม่ได้เลยอะคับ
ใช้ได้คับ
รับรอง 100%
อย่ามาโมเมนะ ดูดีๆว่าาทำถูกทำเปนป่าว

ช่วยหน่อยค่ะ

ทิ้งลิ้งที่hi5ก้อด้าย

รุปโพร์ไฟท์หยั่ยๆอ่า
แต้งนะจ๊ะ

เจ๋งโคตร
เจ๋งมากครับคุณตั้ม

ผมอยากได้แบบของคุณตั้งเลยอี เพราะผมก็ เคยเล่นแร็ก

ชอบมากสวยดีๆ
ขอถามหน่อยนะคับ  ภาพที่ตรงหัวข้ออะคับ  ควรใช้ขนาดเท่าไหร่คับ  คือผมทำแล้วแต่ภาพออกมาเล็กนิดเดียวอ่ะ  ช่วยบอกทีนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย jojoe_jame เมื่อ 8-4-2008 14:51
ขอถามหน่อยนะคับ  ภาพที่ตรงหัวข้ออะคับ  ควรใช้ขนาดเท่าไหร่คับ  คือผมทำแล้วแต่ภาพออกมาเล็กนิดเดียวอ่ะ  ช่ว ...

ปรับขนาดได้ครับ
โคทบรรทัดแรกๆอ่ะ
รูปเราสูงเท่าไรก็ปรับไปเท่านั้นงับ
กลับไปยังรายบอร์ด