กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้ของพี่บี้ the starอะค่ะ

มีไม๊คะ
อยากได้ของ dj ไก่สะมะ
จากE.F.M อะงับ
ชอบมากๆงับ
อยากได้ของ dj ไก่สะมะ
จากE.F.M อะงับ
ชอบมากๆงับ

ชอบ

อยากได้ของขวัญอะคะ

อยากได้มากเลยนะคะ
อยากได้ Hi5 ของเรน ชองจีฮุนอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
อยากได้ของ gong yoo ที่เล่น coffee prince ค่า ได้โปรด
อยากได้ของ Gong Yoo ที่เล่น Coffee Prince ต่ะ ได้โปรดหาให้หน่อยนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย mameawna เมื่อ 9-5-2008 21:12
...อยากได้ของฟอล์ยอ่ะ

ที่เล่นเรื่องบ้านนี้มีรัก

เป็นตัวลิงค์อ่ะ...

มีๆ แต่มะให้ได้ป่ะ แอบหวง 555+

อยากได้hi5ของพี่ๆวง Paradox/Hangman/Harembell/Ritarinn

อยากได้hi5ของพี่ๆวง Paradox/Hangman/Harembell/Ritarinn หาไห้ไห้หน่อยได้ไหมครับถ้าหาได้ผมจะไปเม้นHi5ไห้พี่ทุกวันเลย ถ้าพี่เล่นHi5ด้วยนะ

หวัดดีค่ะ

อยากได้hi5ดาราไต้หวันอะค่ะที่เล่นเรื่องแกล้งจุ๊ยให้รู้ว่ารักกับ
ปิ้งรักสลับขั้ว ขอเป็นhi5ของพระเอก นางเอก พระรอง และตัวละครที่สำคัญนะค่ะ

ขอบคุงล่วงหน้าค่ะ

13-5-2008 14:07

13-5-2008 14:07
อยากได้ ของแตงโม อะคัฟ กับ บอลลูน

สวย ๆ ท๊าง น๊าน

หุหุ
อยากได้ของ

ไรทาลิน

แฮ็งค์แมน

อยากได้ของพี่โตวงแฮ็งค์แมนมากๆเลย

หามาให้หน่อยนะ
อยากได้ของ เมย์ วง zig-zag อะ ..

ขอบใจไว้ก่อนเลยน๊า !!!
อยากด้ายhi5ของป็อบปี้อ่ะค่ะ

ดัชชี่อ่ะ
อยากได้ของดาราเกาหลีอ่ะคร่ะ

หาได้ไม๊อ่าคะ

อยากได้ของวง  เอฟทีไอส์แลนด์อ่าค่ะ

หาหน่อยน้าค้า

ท่าไม่มีไม่เปนไรค่า
กลับไปยังรายบอร์ด