กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้ของคุณธนวรรณ มิลินทสูตอะครับ
เคน  ธีรเดช มีป่างอะ
อยากได้ADDของพี่เต้ยอ่ะ  หาหั้ยหน่อยน้า.. i04
อยากได้ของเจนนี่ครับ
อยากได้ของเจนนี่ครับมีมั้ยครับ
อยากได้ของ ทิฟฟานี่ snsd อ่ะครับ
ถึงกับคลั่ง ^^
อยากได้ ของ พี่ จั๊กจั่น อคัมสิริ อ่า คร๊าฟฟ

พอ จา มี อ๊ะ ป่าว อ่า เพ่

ช่วนหน่อย

อยากได้พอลล่ามากเลยคับ

ช่วยกรุณา หาไหหน่อยนะคับ ชอบมากเลย

ขาบคุนล่วงหน้านะคับ
อยากได้ของมิ้นท์ ณัฐวรา วงศ์วาสนา ที่เล่นเรื่องเงารักลวงใจอ่า
ชอบๆ ช่วยหาให้หน่อยนะจ๊ะ
อยากได้hi โอม ปัณฑพล ประสารราชกิจ
นักร้องวงcocktailอ่า

ถ้ามีขอหน่อยน้า ^^
อยากได้  ของโซฮี  
อะค่ะช่วยหน่อยน้า

หวัดดีค่ะ[img][/img]
พวกพี่ๆ  k-otic
ไม่รู้เหมือนกันอะ
ขอคิดก่อนนะค่ะ
อิอิอิอิ

dream_05 โพสต์เมื่อ 19-7-2010 09:58

ของk-oticเคยมีคนเอามาลงแล้วไม่ใช่หรอ เราเคยเอามาลงแต่โดนลบใครไม่รู้ทำ
อยากได้ Justin bieber , Cody simpson ค่ะ ><'
กลับไปยังรายบอร์ด