กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แล้วอย่างงี้ใช้ใน hi5 ได้เลยหรอค๊าฟพี่
ต้นฉบับโพสโดย KiieKung เมื่อ 12-4-2009 12:20

แล้วอย่างงี้ใช้ใน hi5 ได้เลยหรอค๊าฟพี่

ประมาณว่าเป็น Url ส่วนตัวแทนอันเก่าค่ะ...แต่เข้า Url อันเก่าก็ได้อยู่ค่ะ

แต่โดเมนนี้ไม่ได้ไปแปะอยู่ที่หน้าไฮ 5 แทนอันเก่านะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
ขอบคุนค้าบผม
ขอบคุงน่ะค่ะ
แหล่ม เลยคับ

tk คับ
แต่อยากได้ .hi5.com มากกว่าคะ พอมีไหมคะ
ต้นฉบับโพสโดย lanupraw เมื่อ 6-8-2009 18:24
แต่อยากได้ .hi5.com มากกว่าคะ พอมีไหมคะ

ก็ Url  ในไฮ 5 ของเดิมจะเป็นแบบนั้นค่ะ

แต่วิธีนี้สำหรับคนที่ตั้งชื่อผิด ซึ่งแก้ไม่ได้แล้ว

^^
ขอบคุนมาก ๆเลยคร๊ะ
เยี่ยมเลยครับ

[ แก้ไขล่าสุด dzuz01 เมื่อ 13-8-2009 23:50 ]
แก้หลายครั้งแล้วอ่ะค่ะ ไม่เห็นได้เลย
เจ๋งมากเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ ไม่บอกไม่รู้นะคะเนี่ย
พี่อาร์คับ

แร้วถ้าอยากกลับมาเปนแบบเดิม จะทำได้หรือป่าวคบ ?
เพิ่งมาเจอปิดไฮไฟว์
สมัครใหม่ไปเรียบร้อยแล้ว
เฮ้ออ...
กลับไปยังรายบอร์ด