กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

¯`·.·»•●·.·´¯`·.·นังหน้าตอบ·.·´GooD ByE

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27-8-2010 00:58 โดย นังหน้าตอบ

30-3-2009 00:36

Happiness is all around Hi5Thai.
สวัดีค่ะ ทุกๆคน นังหน้าตอบ ค่ะ
สนุกสนาน ครี๊นเครง เป็นกันเอง รับรองค่ะ

30-3-2009 00:36

มีอะไรก็คุยมาได้ที่ nsangwiman@hotmail.com นะคะ

[ แก้ไขล่าสุด นังหน้าตอบ เมื่อ 19-5-2010 22:12 ]
7

จำนวน

• mrpex

• Y@GuZ44-555+

• ocin99

• IBeNes

• taonoi

• kukzaaa

ฮาโหล  ล ล   ทีมงานคนใหม่   ดีใจด้วยคร่า
2

จำนวน

• taonoi

• นังหน้าตอบ

เจ้าหญิงจ๋า

ยินดีด้วยนะ....อย่าคิดมาก ^^

เป็นกำลังใจให้เสมอนะรอ

มาจุ๊บทีนึงจิ...จ๊วฟฟๆ

1

จำนวน

ดีมากเลยทีมงานคนไหม่

มีงานไห้ทำมากกว่าเดิมแล้วละนะค้าฟผม

หุหุ
1

จำนวน

ขอบใจมากๆจ้าน้องกุ๊ก
ขอบคุณพี่อาร์มากนะคะ สำหรับกำลังใจ
ขอบคุณไผ่ค่ะ ไงก็จะทำให้ดีที่สุดเนอะ
รักพี่รอนะคับ   ฮ่าๆ ๆ  พี่อาร์มาช้า ๆ อิอิ

สู้ ๆ ๆ   จุ๊ฟ ๆ
1

จำนวน

• taonoi

ยินดีกับทีมงานใหม่ด้วยน่ะค๊าบ
ขยันๆทำงานน๊าจ๊ะ  
1

จำนวน

ยินดีด้วยอีกครั้งนะจ๊ะรอที่ได้เป็นทีมงานของเว็บ
30-3-2009 01:58

อาจจะเหนื่อยกว่าเดิมนิดนึงเนอะ แต่เค้าเชื่อว่ากำลังใจที่รอได้รับจากคนรอบข้างคงทำให้หายเหนื่อย

เป็นกำลังใจให้รอเสมอจ๊ะ
30-3-2009 01:58

ดูแลสุขภาพด้วยนะ เรียนก็หนัก ยังต้องมานั่งเหนื่อยกับคนบ้าๆบางคนอีก 555

ไม่ต้องบอกรักหรอกเนอะ เพราะยังไงรอคงรู้ว่าเนสรักรอ

จุฟๆ

ปล.บอกซักนิดแล้วกัน รักรอนะจ๊า เพื่อนคนสวย อิอิ
1

จำนวน

แวะมาทักทายทีมงานคนใหม่ค้าบ อิอิ
1

จำนวน

เหอๆ...อันนี้ก็ช้าอีกล่ะกุ๊ก

55+

เต่าช้าจริงๆ

รักรอไม่แพ้กุ๊กเหมือนกันนะ ^^

...ขอบใจนะวันนี้ถ้าไม่ได้คุยปรึกษารออ่า...เครียดกว่านี้อีก ^^

อย่านอนดึกล่ะเด๋วไม่น่ารัก  Tc.จร้า   
1

จำนวน

• kukzaaa

แหมๆ มาตอบคนที่เท่าไหร่รอก็รักหมดและ กุ๊ก พี่อาร์

ขอบคุณนัทมากๆเลยนะ
ขอบคุณเนสด้วย รักเนสนะ เนสก็ดูแลตัวเองด้วยละ
ขอบคุณพี่เอ็มมากๆเลยค่ะ อ่ะฝนตกละ กางร่มเร็วพี่เอ็ม อิอิ

แหมๆรักพี่อาร์ เหมือนกัน รอยินดีรับฟังพี่อาร์เสมอค่ะ แล้วแวะมาเที่ยววลัยลักษณ์บ้างนะคะ
จำเป็นต้องดึกนิสนึงค่ะพี่อาร์ พี่ก็เช่นกันดูแลสุขภาพด้วยนะ เจ้าหญิงเต่า

[ แก้ไขล่าสุด นังหน้าตอบ เมื่อ 30-3-2009 02:07 ]
1

จำนวน

• taonoi

เราแวะมาแล้วครับ เรามายินดีกับทีมงานใหม่ครับ
ยังไงก็สู้ๆๆนะครับ โอเป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆ
อาจจะเหนื่อยหน่อยแต่ยังไงก็ดูและตัวเอง
บางล่ะเห็นนอนดึกทุกวันเลย ไปและเด๋ว
โอจะมาเยี่ยมบ่อยๆๆนะครับ บายๆๆ
1

จำนวน

เจ๊มะช่ายคนเดิมที่นู่เคยรุ้จักแล้วอะ

อยากรุ้มะ เพราะอะไรอะแฮ้มๆ
แ่ต่ก่อน เจ๊เป็นเจ๊รอ
แ่ต่ตอนนี้ เจ๊กลายเปงป้าล๊าเด้ 55+

คำำนำหน้าเปลี่ยนไปงัย อิอิ
ล้อเล่งค่า

รักเหมือนเดิมนะ

เค้าแว๊บมา
เด๊วปายละคาฟ ดวฟๆ

ยินดีด้วยกะทีมงานสุดสวยตัวน้อยๆเจ้าคร๊า
1

จำนวน

สวัสดี ทีมงานใหม่ น่าร๊ากกก
อิอิ ^^

ยินดีด้วยนะจ๊า

แล้วแวะไปเล่นที่กระทู้มั่งน่อ~

เอาเหมียวมาฝาก
เผื่อจะสนใจเข้าสมาพันธ์แมวหมู่กะเรามั้ง

555+
30-3-2009 03:37
1

จำนวน

ดีใจด้วยนะครับ  แล้วก็ยินดีตอนรับมากมาย

สู่ บ้านหลังน้อยๆ(สมมติว่า...น้อย) หัวใจโต้... โต..!

คือใครที่เข้ามาบ้านนี้แล้วจะหลงรักที่นี่จนหัวใจพองโต  เพราะมีความอบอุ่นอยู่มากมายรอบๆตัว

เจ้าหญิงนาบิลลา  สู้ สู้... นะครับ  มีหลายคนที่เป็นกำลังใจให้ และเอาช่วยอยู่

มีอะไรสงสัย... หรือไม่เข้าใจสิ่งใด ก็ถามพี่ๆทีมงานได้ทุกคนครับ  

ทุกคนล้วนยินดีให้คำแนะนำจร้า...

สู้...  สู้...

สุโค่ย...สุโค่ยย..!

2

จำนวน

• taonoi

• นังหน้าตอบ

กลับไปยังรายบอร์ด