กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาบอกว่า

รักเจ้าของกระทู้ ที่สุด

จุ๊บๆ
I MISS YOU .   ^^

EIEI

กุ๊ก จัง  >>> อุ้ย มาห้องนี้ก็มาเจอคนน่ารักอีกแระ อิอิ

รอ จัง  >>> ขอบคุณนะคะ ที่ถามว่า คิดไรมากป่าวเนี่ย?

ก็มี บ้างอ่ะค่ะเรื่อง ชีวิตในอนาคต กะ อดีต และก็ ปัจจุบัน  เหอๆ

พี่ซ่าส์  >>> แหม๋ ๆ อันนั้นก็ หวาน อันนีก็หมาน อะไรจะ ขนาดนั้นคะ คุณพี่ชาย หุหุ
ขอคุณนะรอ....สำหรับกำลังใจ+และความห่วงใยที่ให้มา

รักรอนะ

^^
มิ้นท์ ก็ เขิลนะ  อิอิ

น่ารักเหมือนกัน ๆ ๆ  คริคริ

พี่รอ อย่าลืมกินข้าวนะ ๆ  เปนห่วงๆ

6-4-2009 21:55

นังหน้าตอบ ขอลางาน 3 เดือน นะคะ

เหตุผลเนื่องจาก ปิดเทอมแล้วค่ะคงไม่ได้เล่น ที่บ้านไม่มีอินเตอร์เน็ต
ตั้งแต่เดือนพฤษภาคมเป็นต้นไป รองจังจะไปขึ้น ward ที่โรงพยาบาลค่ะ เวลาที่เล่นอาจจะไม่มีเลย หรือไม่ก็คงเป็นเสาร์-อาทิตย์
ขออภัย จริงๆนะคะ คงจะคิดถึงเว็บHi5Thai มากๆแน่ๆเลย เหงาแน่ๆ คงถูกลืมแน่ๆเลยเรา ม่ายเป็นรัยลืมกันได้ รอจัง คงจะรับความจริงได้ค่ะ
ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ที่รักทุกคน เล่นhi5thai อย่างมีความสุข ช่วยกันดูแลเว็บด้วยนะ
รอจัง ไม่ได้หายแล้วหายเลยนะ จะแวะกลับมาเท่าที่ทำได้ โอเคมั้ย   พรุ่งนี้จะไม่ได้เล่นแล้วนะ แอบคิดถึงกันสักนิดก็ได้ รักทุกคนเลย คิดถึงทุกคน มากๆด้วย มิตรภาพ หาได้ที่นี่เสมอ

Happiness is all around Hi5Thai.

ไม่ให้ไป (ก็ยังไงอยู่)  

สู้ๆๆ นะพี่รอ ฝึกงานมันโหด  ก็อย่าท้อ

น้อง ๆ ๆ  เป้นกำลังใจให้พี่รอเสมอนะ

เหนื่อยเมื่อไร ก้ให้คิด ถึง ไฮ5ไทยนะ พี่รอ

รักพี่รอ เสมอ ๆ ๆ

6-4-2009 22:05
แห่ ขอจุ๊ฟทีมงานหน่อย

อิอิ
สู้ๆ ครับ จบเมื่อไหร่บอกด้วย เปงกาลังจายไห้นะพี่รอจัง อิอิ

สู้ ๆ นะครับ น้องรอ  พี่ ไม่ลืมหรอกนะ นังหน้าตอบ คนนี้อ่ะ

จะรอ น้องรอ กลับมานะครับ

((( คิดถึง))) รีบกลับมานะครับ

อ่าว เป็นข่าวที่เเย่ที่สุดเลยอ่ะ เศร้า ปืด

ยังไง ก็ ฮัลโหลหาเค้าบ้างนะ

เพื่อนกันตลอดไป อิอิ
เจ้าหญิงนาบิลลาจ๋า....คิดถึงนะ

ไม่มีใครลืมน้องรอได้หรอก  ^^ รออยู่ในใจเสมอ

ตั้งใจฝึกดีๆนะ...เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

-*- Taonoi -*-
สวัสดีครับ ผมชื่อกอล์ฟครับ
น้องรอ

หายไปนานคิดถึงพี่ด้วยนะครับ

พี่ปอก้อคิดถึงน้องสาวเช่นกัน

คิดถึงเจ้าหญิงนาบิลลาจัง

^^

ดูแลรักษาสุขภาพมั่งเน้อ

จุ๊บๆ
กลับไปยังรายบอร์ด