กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เห็นชวนเราบ้างเลย

จ้า กุ๊ก ไว้ไปกทม. แล้วเราไปด้วยกัน
คนข้างบน สนใจจะลงมา กทม.ป่ะละ
มาเที่ยวด้วยกันมั้ย

ฝันดีนะ กุ๊ก  พี่ขอดึกช่วงนี้เท่านั้นแหละ
จ๊ะเอ๋แวะมาอรุณสวัสดิ์จ้าเมื่อคืนหลับฝันดีไหมอิอิ
แวะมาบอกว่า หม่ำข้าวเช้าด้วยนะค้าฟผม
ขอบคุณค่ะ พี่อุ้ม เมื่อคืนหรอ ไม่ได้ฝันร้ายนะ
แต่จำไม่ได้ว่าฝันอะไร ต่างหาก อิอิ
แล้วพี่อุ้มละคะ เป็นไงบ้าง

ไผ่   ขอบใจนะ เดี๋ยวไปทาน ไผ่ก็ด้วยละ
จร้าน้องรอ

ที่บ้านฝนตกไหมจ๊ะ

ว๊า นั่งทามมิวสิคคิดถึงน้องรอดีก่า อิอิ
ดีคร๊า^^

พี่รอ แห่ะ ๆจำกันด้ายป่าวคร๊า

ทักทายน้าค้ะ :]]
พี่รอบอกว่าจะไปเรียนพยาบาล 3 เดือนหรอ
ไม่ได้เจอนานแน่
คิดถึงอ่า
ต้นฉบับโพสโดย jiitamin เมื่อ 4-4-2009 19:40
จร้าน้องรอ
ที่บ้านฝนตกไหมจ๊ะ
ว๊า นั่งทามมิวสิคคิดถึงน้องรอดีก่า อิอิ ...

ที่มหาลัยฝนตก น่าเบื่อ ทำให้เหงาใจ อิอิ
แหมๆ ที่รักโดเรมี ต้องทำมิวสิคด้วยหรอ เพลงอะไร (ดีๆหน่อยนะ) 55+

ต้นฉบับโพสโดย gunickiiz2 เมื่อ 4-4-2009 19:52
ดีคร๊า^^
พี่รอ แห่ะ ๆจำกันด้ายป่าวคร๊า
ทักทายน้าค้ะ :]]

จำได้สิจ๊ะ น้องนิก ขอบใจนะที่แวะมาทักทาย
แวะมาบ่อยๆนะคะ น้องนิกน่ารักจังเลยอ่า

ต้นฉบับโพสโดย raining เมื่อ 4-4-2009 22:41
พี่รอบอกว่าจะไปเรียนพยาบาล 3 เดือนหรอ
ไม่ได้เจอนานแน่
คิดถึงอ่า

ฝน พี่กำลังเรียนพยาบาล ไม่ใช่จะไปเรียนจ๊ะ
แค่ไปฝึกงานบนโรงพยาบาลเอง 3 เดือน
ไวเหมือนโกหก  แต่มันคือความจริง อิอิ
คิดถึงน้องๆเหมือนกัน

4-4-2009 23:41

ฝันดีจ้าน้องรอ

หวัด ดี จ้า รอ จัง

ขอบคุณนะคะ สำหรับ เพลง คิคิ

นอนอ่ะยัง หว่า เค้าไปนอนและนะ

ฝันหวาน งิ จ๊วฟ ๆ
ฝันดีเช่นกันจ้า พี่อุ้ม เจ้าหญิงข้าวเหนียวมะม่วง อิอิ

มิ้นท์  ฝันดีนะคะ ด้วยความเต็มใจสำหรับเพลง

แค่ทำใจให้สบาย ก็คงหลับเองแหละ

คิดอะไรมาก ป่ะเนี่ย

เพราะอยากมาหา มาเพื่อจะถามไถ่ ว่าเป็นยังไง รู้สึกดีมั๊ย บอกกันบ้างสิเทอ  

เพราะว่าคิดถึง มาพบ มาคุย มายิ้มหั๊ย แล้้วจะไป เพื่อวันหลัง จะมาใหม่   

♩   จึงมาตามห้วงอารณ์ ผสมกับความคิดถึงกัน อย่ารำคาญกันเลย นะ เทอ จ๋า   

ฮิ้ว ว ๆ ๆ    เพลงเก่าจัง   555+

ปาปา ตามแร้ว ว ๆ
บ้า จริงๆ
เขินวุ้ย เดี๋ยวปาปา มาเป็นแถวอีก ตัวเองก้อ อิอิ
คิดถึงเค้าละซิ ฮิ้วว

กรี๊ส กุ๊ก ตอบก่อนช้าน  ข่าวดังแน่เลย
กลับไปยังรายบอร์ด