กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีด้วยน่ะครับ

สำหรับทีมงานคนใหม่
1

จำนวน

555+  หักจิตพี่เนสเลย

ข้อหาแซว ๆ ๆ  คริคริ

ฝึกไว้ ภาษาเหนือ

1

จำนวน

• IBeNes

เฮ้อ.......คิดถึงเจ้าบ้านนี้จัง

หดหู่ๆอีกแล้ว

-*-
กินข้าวยังจ๊ะ รอจัง
ต้นฉบับโพสโดย วาววี่ เมื่อ 1-4-2009 17:13
พี่รอ มาทักทาย ค่ะ งานเยอะ อะปาว ดูแลตัวเอง ด้วยนะคะ เปนห่วง ค่ะ

งานไม่เยอะ แต่สอบเยอะจ๊ะ  เครียดๆ วาวก็ดูแลตัวเองมากๆนะ  จุ๊ฟๆ

ต้นฉบับโพสโดย raining เมื่อ 1-4-2009 21:47
ดีจร้าพี่รอได้เปนทีมงานแล้วนะยินดีด้วยจร้า
สุขภาพสมบูรณ์ แขข็งแรงอยู่กะ hi5thai ไปนานๆนะ ...

ขอบจัยจ้า น้องฝน แวะมาบ่อยๆนะ

ต้นฉบับโพสโดย น้ำตาลสีฟ้า เมื่อ 2-4-2009 07:05
  สวัสดีค่ะ รอ จัง ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักมิ้นท์ เช่นกันจ้า

ต้นฉบับโพสโดย jom_1000_1 เมื่อ 2-4-2009 23:14
ยินดีด้วยนะคร้าบ รอตอบ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นนะ รอตอบ ...

แหมๆ ซึ้งจริงๆเลยพี่จอม อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 2-4-2009 23:30
พี่สาว ครับ ตอนนี้ผม เป๋น หนุ่ม แล้ว ครับ
มีแม่หญิง มา ไล่  จับ
จะยับ เอาผม ไปเป็นแฟน ลา  ลา ..
เจอ กันเมื่อสอ ...

จะเป็นคนเมืองเหนือไปแล้ว น้องสาวเรา อิอิ  รักกันนานๆล่ะ อย่าให้เสียชื่อ แม่สื่อ เข้าใจป่ะ

ต้นฉบับโพสโดย Auto-69 เมื่อ 3-4-2009 08:34
ยินดีด้วยน่ะครับ
สำหรับทีมงานคนใหม่

ขอบใจจ้า ออโต้ ไงก็แวะมาบ่อยๆนะ ยินดีอย่างยิ่ง

ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 3-4-2009 18:33
เฮ้อ.......คิดถึงเจ้าบ้านนี้จัง
หดหู่ๆอีกแล้ว
-*-

เจ้าหญิงเต่าน้อยหดหู่ทำไมคะ โอ๋ๆไม่เอานะ คิดถึงคนมาเม้นท์เหมือนกันแหละ

ต้นฉบับโพสโดย jiitamin เมื่อ 3-4-2009 19:31
กินข้าวยังจ๊ะ รอจัง

กินแล้วจ้า พี่จี้ คนสวย พี่จี้ล่ะ
ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ
เธอจะมีใจหรือเปล่า เธอเคยมองมาที่ฉันหรือเปล่าที่เราเป็นอยู่นั้นคืออะไร เธอจะมีใจหรือเปล่า
มันคือความจริงที่ฉันอยากรู้ติดอยู่ในใจแต่ไม่อยากถาม กลัวรับมันไม่ไหว

ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ
อ่ะนะ ยัยกุ๊ก มีแซว เดี๋ยวจะโดน
จุ๊ฟ

อิอิ  น้องสาวดูแลตัวเองด้วยนะคะ  พี่เป็นห่วง
อ่ะ รอ ตัง เอ้ย รอ จัง ไม่ไปด้วยกันหรอคะ ไปกันเยอะๆ 555+
อิอิ  รอ ก็อยากไปอยู่ค่ะ
แต่รอ คนนั้นเค้าชวน 55+
ไปแล้วมิ้นท์จะเลี้ยงมั้ยคะ
  ทรัพย์มีน้อย ช่วยกันหารค่ะ อิอิ
มาแล้วจ้า ได้ฤกษ์งานยามดีแวะมาหาครั้งแรกจากที่เป็นทีมงานมาหลายวัน
คิดถึงน้องรอ จุฟๆ ๆ ๆอิอิ เปงไงบ้างงานเยอะไหมเอ่ย น้องรออย่านอนดึกนะจ๊ะอิอิ
ฝันดีจ้าคืนนี้
ปล.ลืมบอกไป ยินดีด้วยคร้ากับทีมงานคนใหม่ สู้ๆเป็นกำลังใจให้คร้า มีสๆ^____^
1

จำนวน

มิ้นท์เลี้ยงซิ ถึงจะถูก

พี่อุ้ม ขอบคุณค่ะ ดีใจจังที่แวะมา แวะมาบ่อยๆล่ะ
คิดถึงพี่อุ้มเสมอเลย เราไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะ
ช่วงนี้ขอ นอนดึก นิสนึง ก่อนจะไม่ได้เล่นอ่านะ อิอิ
ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

งืม ๆ ๆ สาวบ้านนี้ ได้ข่าวว่า กำลัง  HOT หรอ ?

ไปเที่ยวกับ น้องๆ มั๊ย พี่ เป็น เจ้าภาพ ไอสครีม อิอิ ?

อย่ามาพูดเลย
รู้ว่าเราไปไม่ได้ ยังจะมาทำเป็นชวน
เชิญไปเที่ยวกะสาวๆ ตามสบายเลย เชอะ
พี่รอ ๆ ไปพร้อมกุ๊ก นะ ๆ

เด่วกุ๊ก จะรอ ๆ  ไว้มากรุงเทพ เราไปเที่ยวกัน ๆ

อิอิ                  ^^

จุ๊ฟๆ   พี่รอก็ดูแลตัวเองด้วย  นอนดึกไปหรือเปล่า ? อิอิ

พีเอส . คนบนโน้น จะพิมทำไมตัวใหญ่ แก่แล้วหรอ
มองตัวเล็กๆ ไม่เห้นอ่าดิ   คิคิ
กลับไปยังรายบอร์ด