กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ ยินดีด้วยนะพี่รอ

ด้ายทีมงานดีดีเพิ่มอีก 1 คน

วู้~!!!
1

จำนวน

30-3-2009 08:03

ตอบ เจ้าชาย
เจ้าหญิงขอบคุณมากเลยนะคะ สำหรับกำลังใจ
มีอะไรก็จะถามนะคะ รักบ้างหลังนี้มากเลยค่ะ เดี๋ยวก็จะไม่ได้เล่นแล้ว ปิดเทอม หัวใจห่อเหี่ยวน่าดู
เจ้าโคตรน่ารักรุยยนะ

ตอบ  น้องโอปอ
โหย อ่านประโยคแรกใจหายใจคว่ำ นึกว่าเกลียดกันซะแล้ว
รักน้องสาวมากมายนะคะ

ตอบ โอ
ขอบใจจ้า เจ้าโอ บร้า อิอิ
ไงก็แวะมาเยี่ยมบ่อยๆละ ถ้าคิดถึงเค้าอ่ะ 55+
เดี๋ยวก็ใกล้จะไม่ได้นอนดึกแล้วนะ ใจหายๆ

ตอบ น้องแนน
ขอบคุณสำหรับความยินดีนะคะ
ยังไง ก็จะพยายามเป้นทีมงานที่ดีนะคะ เห็นว่าไม่ดีตรงไหน ก็บอกมาได้เลยนะ
จุฟๆจ้า น้องแนน

ตอบ ฟิน
ได้เลยฟินนี่ คนสวย จะเข้าไปเยี่ยมบ่อยๆ
แล้วเดี๋ยวจะเอาแมวไปฝากด้วยนะ อิอิ

30-3-2009 08:03
แวะมาทักทายทีมงานคนใหม่นะครับ

น่ารักจิงๆๆที่รักใครหว่า

จุฟๆๆ

เป้นอะไรไม่เท่ากับทำอะไร เครดิต พี่อ๋อง คิดถึงจัง
1

จำนวน

*0*

ดีค่าพี่รอจัง

ได้เป็นทีมงานแล้ว

ดีจัยด้วยนะคะ

สู้ต่อไป

จะเป็นกำลังใจให้พี่สาวรอจัง

จาก: พลอยจังงิ

1

จำนวน

ยินดีด้วยนะครับ

รู้ทีหลัง มาก็ยังทีหลังอีก

แต่ก็ต้องมา เพราะ จัยสั่งมา

อิ อิ สู้ ๆ นะครับ ไอ้มดแดง เอ๊ย น้องรอจัง พยาบาลสาวสวยรวยเสน่ห์กิ๊บๆ

1

จำนวน

ya hoo! ยินดีด้วยนะครับ รอ กับตำแหน่งทีมงานคนใหม่

ถ้ามีไรให้กบช่วยก็บอกได้เลยนะครับผม..
1

จำนวน

มารอบ 3 ๆ  ก็เร็วกว่าพี่อาร์ อยู่ดี   คิคิ

สอบอยู่ ตั้งใจทำนะคับ สู้ๆ ๆ นะพี่รอ

ไม่มีอะไรยากเกินความสามารถเราหรอก

จุ๊ฟ ๆ   คิดถึง
1

จำนวน

• taonoi

ก้อ ขอ ห้าย รอ ปรา โสบ ความ สำ เหรด นาย ชีวิต นะ คร๊าบ ม่าย ว่า เรื่อง การ เรียน ความ รัก และ ขอ ห้าย เปง ที่ ร๊าก ของ ทุก โคน เสมอ ปาย น๊า คร๊าบ รอ เวลา สอบ ม่าย ด้าย มาน เคียด ด้าย คับ แต่ อย่า เคียด มาก เกิน ปาย สุด ท้าย ขอ ห้าย มี สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่เจ๊บ ไม่ไข้ และ ร่าเริง ตลอด ปาย ชั่ว กาลนาน นะ ครับ หวานจาย
2

จำนวน

ยินดีต้อนรับ ทีมงานคนใหม่

สู้ สู้ นะครับ ขอหั้ย ประสบความสำเร็จในชีวิต เยอะๆ น้า

[ แก้ไขล่าสุด สิงหน้าบาก|V เมื่อ 30-3-2009 16:21 ]
1

จำนวน

ยินดีต้อนรับนะครับ

ตั้งจัยทามงานนะ

มีรัยไม่เข้าจยปรึกษาผมได้นะ

โชคดีมีชัยนะครับ
1

จำนวน

ขอบใจจ้า น่ารักที่สุดดด~~
ชอบมั่กๆๆ แมวเนี่ย
ตามันแป๋วดี ตัวก็เล็กๆด้วย

>[]<

อร๊างง >//<
แวะมาทักทายน้องสวยสุดสวย จุฟๆๆ

1

จำนวน

ยินดีด้วยนะคะ

พี่รอ

เดวมาป่วนใหม่
1

จำนวน

วันนี้เจ้าหญิงหาย

มีคนฝากถามมาว่า ทำไมตอนคุยหน้าบอร์ดแล้วหายไปเลย

เป็นห่วงน่ะ...สอบเสร็จแล้วยัง....ปิดเทอมนานมากวลัยลักษณ์ 55+

ฝันดีจร้ารอ ^^
1

จำนวน

• kukzaaa

มิสๆคุงพี่ เค้าจาสอบล๊า แต่ก่ามิสๆน๊ะ
กลับไปยังรายบอร์ด