กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาอ่านคะ ดีดีจังรุย
มีเรื่องมาถามอีกแร้วคร่ะ

[ปันหาเยอะจิงเรา]

เวลาเปิดHi5thaiบางหน้า

มันจารันหน้าแบบnon-stopง่ะค่ะ

เหมือนของHi5เวลาโดนไวรัสเรย

มีครายเปงงี้มิอ่า~??

แร้วสาเหตุเกิดจากไวรัสในเว็บ

รึจากคอมเราเน่าเองอ่ะคะ

ขอวิธีแก้ด้วยกะดีน๊า

เจองี้ทีรัยด้ายรีคอมตลอดง่า

สงสารมานงิ

ผมอยากลบ รูปบน Head  นะคับ ไม่ทราบว่าลบยังไง

http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=133326314

รบกวนลองเข้าไปดูแล้ว บอกวิธีลบหน่อยนะคับ กำลังจะลองหัดแต่งดู

ไอตรงรูป การูตูนอะคับ ไม่รู้จะเอาออกยังไง มีโค๊ด อะไรที่เอาออกได้มั่งคับ ขอบคุณนะคับ
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

วิธีใส่โค้ดเพิ่มคนดูโปรไฟล์ลงhi5นี่ทำยังไงค่ะ
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

ตั้งกระทู้ไม่ได้อ่ะค่ะมันจะขึ้นข้อความนี้มามันหมายความว่าไงเหรอค่ะ

ต้นฉบับโพสโดย makatao เมื่อ 5-9-2009 10:16
ตั้งกระทู้ไม่ได้อ่ะค่ะมันจะขึ้นข้อความนี้มามันหมายความว่าไงเหรอค่ะ

...

น่าจะเป็นการแนบไพล์ที่ใหญ่เกินไปนะ
อยากเพิ่งระดับเร็วๆๆๆ
ทามงัยดีค่ะ
บอกที
ต้นฉบับโพสโดย ที่ชั้u!คeยืu เมื่อ 10-9-2009 10:04
อยากเพิ่งระดับเร็วๆๆๆ
ทามงัยดีค่ะ
บอกที

โพสกระทู้เยอะๆ (แต่อย่าสแปม)

โพสกระทู้สร้างสรรค์เช่น โพสกิจกรรมน่าสนใจ , โพสสกิน , โพสในกระทู้ต่างๆ (อันนี้อาศัยประสบการณ์เยอะ)

ช่วยเหลือทีมงาน(- -*)
สร้างสรรค์เว็บให้เยี่ยมยอด

เข้าเว็บบ่อยๆ แค่นี้ก็สามารถ เพิ่มระดับได้แย้ว ++
ทำไมเวลาเราจะซื้อไอเทม เรากดซื้อปุ๊บ มันบอกว่า

เสียใจ อะคะ ?? สงสัย
ต้นฉบับโพสโดย pannily เมื่อ 12-10-2009 10:52
ทำไมเวลาเราจะซื้อไอเทม เรากดซื้อปุ๊บ มันบอกว่า

เสียใจ อะคะ ?? สงสัย

ตอนซื้อได้ทำถูกขั้นตอนหรือเปล่าคะ

ลองดูในกระทู้นี้ดูค่ะ http://www.hi5thai.com/thread-46-1-1.html
เราอยากรู้ว่า

คนที่ทำผิดอย่างงี้อ่ะคับ

เราจะหักคะแนนเค้าเท่าไหร่หรอคับ
ต้นฉบับโพสโดย โฟนน่ารัก เมื่อ 24-10-2009 17:26
เราอยากรู้ว่า

คนที่ทำผิดอย่างงี้อ่ะคับ

เราจะหักคะแนนเค้าเท่าไหร่หรอคับ ...

ถ้าเขาทำผิดไม่มาก และยังเป็นสมาชิกที่เพิ่งสมัครใหม่ๆ ก็หักน้อยๆก็ได้ค่ะ แต่ถ้าทำผิดมากก็หักคะแนนตามความผิดเลยค่ะ

แล้วถ้าคนทำผิดดูแล้วเป็นสมาชิกที่สมัครนาน โพสมาเยอะแล้ว ก็หักเยอะๆเลยค่ะ ถือว่าเป็นสมาชิกนานแล้ว น่าจะรู้กฎแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ▬Fernzaza▬ เมื่อ 24-10-2009 18:06

ถ้าเขาทำผิดไม่มาก และยังเป็นสมาชิกที่เพิ่งสมัครใหม่ๆ ก็หักน้อยๆก็ได้ค่ะ แต่ถ้าทำผิดมากก็หักคะแนนตามค ...

ขอบคุณนะคับ

เข้าใจแล้ว...เย่
ทำไมบางเว็บมันไม่มีช่องโพสอะครับ
เเล้วบางทีมันให้รอ1ชม. จึงจะโพสได้ครับ..
ต้นฉบับโพสโดย 9sohk เมื่อ 1-11-2009 17:17
ทำไมบางเว็บมันไม่มีช่องโพสอะครับ
เเล้วบางทีมันให้รอ1ชม. จึงจะโพสได้ครับ.. ...

บางกระทู้ที่ไม่มีให้โพสอาขเพราะกระทู้นั้นโดน ล็อก ค่ะ

แล้วก็ ระดับยศก็มีผลต่อการโพสในแต่ละครั้งด้วยนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด