กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้รับจดหมายให้ยืนยันเมล์ค่ะ ทำยังไงดีค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nk_chii เมื่อ 13-6-2009 03:27 PM
ไม่ได้รับจดหมายให้ยืนยันเมล์ค่ะ ทำยังไงดีค่ะ

ไม่จำเป็นหรอกครับ
ต้นฉบับโพสโดย fantatic เมื่อ 13-6-2009 17:09

ไม่จำเป็นหรอกครับ

พอดีจะโหลดโปรแกรมโฟ้โต้ช๊อปอ่ะค่ะ  แต่โหลดไม่ได้

มีข้อความจากระบบแจ้งว่า ...Hi5 Thai ! ข้อความจากบอร์ด
คุณไม่สามารถเข้าในหน้านี้. สาเหตุที่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้เนื่องจาก:

กระดานข่าวนี้เฉพาะกลุ่มสมาชิกเท่านั้นที่สามารถใช้งานได้.

คุณเข้าระบบแล้ว, แต่ยังไม่สามารถเข้าถึงหน้านี้ได้กรุณาเข้ามาใหม่ภายหลัง.

แบบนี้อ่ะค่ะ ต้องทำยังไงค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด nk_chii เมื่อ 14-6-2009 10:21 ]
ต้นฉบับโพสโดย nk_chii เมื่อ 14-6-2009 09:58

พอดีจะโหลดโปรแกรมโฟ้โต้ช๊อปอ่ะค่ะ  แต่โหลดไม่ได้

มีข้อความจากระบบแจ้งว่า ...Hi5 Thai ! ข้อความจากบอร์ด
คุณไม่สามารถเข้าในหน้านี้. สาเหตุที่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้เนื่องจาก:

กระดานข่าวนี้เฉพาะกลุ่มสมาชิกเท่านั้นที่สามารถใช้งานได้.

คุณเข้าระบบแล้ว, แต่ยังไม่สามารถเข้าถึงหน้านี้ได้กรุณาเข้ามาใหม่ภายหลัง.

แบบนี้อ่ะค่ะ ต้องทำยังไงค่ะ

เอ่อ ไม่เข้าเข้าใจเกี่ยวกัไอ้คำถาม ข้อความไรนั้นนะ
แต่ถ้า rep นี้พอเข้าใจ
คือ ระดับคุณ คือ ระดับหน้าละอ่อนจึงไม่สามาถเข้าถึงหน้านี้ได้  อาจจะเข้าได้เฉพาะ admin หรือ ระดับที่สูงอว่านั้นหรือ ระดับธรรมดาแต่เป็น มาเฟีย อัพหรืออะไรเช่นนี้

สรุปคือ ระดับหน้าละอ่อนจะไม่สามารถใช้งานส่วนนั้นได้

ขอบคุณที่ใช้บริการ เพราะเรามีสายใยร่วมกัน  Hi5Thai
ต้นฉบับโพสโดย nk_chii เมื่อ 14-6-2009 09:58

คุ ...

คือแบบนี้นะคะ

หน้าดาวน์โหลดโปรแกรม โฟโต้ช็อป ตอนนี้ ได้ถูกย้ายไปแล้วนะคะ

จะไม่มีใครเข้าไปโหลดได้ค่ะ
  โปรแกรมโฟโต้ช๊อบ ถูกย้ายไปไว้ในห้องลับ ของทีมงานนะครับ

เนื่องจากโดนตรวจสอบเรื่องลิขสิทธิ ยังไงก้อขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยเลยนะครับ
การให้พลังน้ำใจกับเซนนีที่กดตรงคะแนนในกระทู้
ให้ได้ไม่เกินเท่าไหร่
สมมุติว่าให้เซนนีไม่เกิน 500 ต่อ วัน
แต่ถ้ากดให้ 200 ก็ไม่ได้อ่ะครับ
วิธีใส่รูปในโพสอ่ะ
ทำยังไงหรอ
สอนหน่อนดิ
ต้นฉบับโพสโดย Im'bad เมื่อ 20-6-2009 10:52 AM
วิธีใส่รูปในโพสอ่ะ
ทำยังไงหรอ
สอนหน่อนดิ

วิธีการโพสรูป ขึ้นกระทู้ทำกันอย่างไร ?

วิธีการโพสต์กระทู้่ แบบ เซียน 55+ อิอิ

ตามนี้เลยครับ
ระดับสมาชิกแต่ละอันทำอะไรได้มั่งครับ

ต้นฉบับโพสโดย scap29 เมื่อ 21-6-2009 10:51
ระดับสมาชิกแต่ละอันทำอะไรได้มั่งครับ

ดูได้ในนี้นะคะ

ระดับการใช้งานของแต่ละกลุ่ม

กดที่ กลุ่มสมาชิก จะปรากฏระดับสมาชิกต่างๆ สามารถกดดูได้เลยนะคะ
อาชีพ  คืออะไรครับ

ต้นฉบับโพสโดย oาร์m เมื่อ 28-6-2009 10:05
อาชีพ  คืออะไรครับ

หมายถึงอะไรหรอครับ "อาชีพ"

คงเป็นระดับสมาชิกมั้งครับ ไม่ใช่อาชีพ

•ระดับการใช้งาน• http://www.hi5thai.com/thread-17190-1-1.html
ต้นฉบับโพสโดย DewOnline เมื่อ 19-6-2009 23:31
การให้พลังน้ำใจกับเซนนีที่กดตรงคะแนนในกระทู้
ให้ได้ไม่เกินเท่าไหร่
สมมุติว่าให้เซนนีไม่เกิน 500 ต่อ วัน
...

แต่ละระดับจะมีคะแนนใหห้เลือกครับ

ระบบกำหนดมาเป็นแบบตายตัว แล้วเราเลือกเอาตามชอบ

ไม่ได้ให้กรอกเองครับผม
ขอถามหน่อยค่ะ
เวลาพิมข้อความที่บอร์ดแชท
ทำไมเวลาพิมอยู่ดีดี แล้วมันหายไปอ่ะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด