กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย champswim เมื่อ 18-4-2009 12:33
แล้วเราจะให้คะแนนเค้ายังไงอ่ะคับ

ผมเดกใหม่ ไม่เข้าใจ

การให้คะแนน ง่ายๆค่ะ เพียงแค่เลือ่นลงไปด้านล่างขวาของกระทู้หรือคำตอบในกระทู้(โพส)จะเจอคำว่า คะแนน ให้เรากดเข้าไป

18-4-2009 16:59

และจะขึ้นหน้าต่างแบบนี้มา ให้เราทำการใส่คะแนนได้เลยค่ะ

18-4-2009 16:59
1

จำนวน

ขอโทดด้วยนะงับ
ไม่ได้เข้าบอร์ดนานเลย ไปเที่ยวอ่า 55+
ไว้กลับบ้านจะตอบให้ทุกคำถามเลยนะงับ
(ทีมงานช่วยหน่อย คิคิ) - -*
เที่ยวเพลิน

ขอบคุณมากๆ งั้บพี่เฟิร์น ที่ช่วยตอบให้ (ทุกคำถามเลย)
                                             ขอโทษจริงๆนะงับ

------------------------------

ของคุณนู๋ออยจ้า
- ถ้าไม่ใช่นามสกุลที่บอร์ดรองรับ ก็ไม่สามารถโพสภาพได้อ่า แต่ถ้าจะโพสก็อัพภาพไปเลย อัพทางเว็บอ่าคัฟ แล้วนำ Url ภาพมา ลงได้เลย
- เครดิตมาจากการ เม้น กระทู้ โพสกระทู้ต่างๆ นานา เกี่ยวกับการโพสต่างๆ
แบ่งปัน เครดิต หรือ พลังน้ำใจนี่แหละจ้า   อีกทางหนึ่งที่ได้เครดิตหรือพลังน้ำใจ คือ การโพสกระทู้ที่มีคุณภาพ เช่น การแบ่งปัน(ขาย) สกินต่างๆ โพสกิจกรรมน่าสนใจ สอนเพื่อนเล่นบอร์ด ไรอย่างนี้

ขอจบแค่นี้นะ มีไรก็ถามได้งับ บ๊ายบาย

อ้าว ...
แอบน้อยใจและ
เค้าก็ช่วยตอบนะ
ทำไมขอนู๋ให้คะแนนไม่ได้และก้อบางทีเวลามันโพสจะขึ้นอThe size of attachments you posted in recent 24 hours has been over 1000000 bytes limitation, please return and try later.

บอกทีนะคะนู๋มาใหม่

อยากเล่นเปนคะ

[ แก้ไขล่าสุด Chimajodai เมื่อ 1-5-2009 00:06 ]
ต้นฉบับโพสโดย Chimajodai เมื่อ 30-4-2009 11:53 PM
ทำไมขอนู๋ให้คะแนนไม่ได้และก้อบางทีเวลามันโพสจะขึ้นอThe size of attachments you posted in recent 24 hours has been over 1000000 bytes limitation, plea ...

หน้าละอ่อน ให้คะแนนเพื่อนๆไม่ได้นะครับ

ใช่ค่ะ ขอบุคณนะคะ

แล้วก็ ข้อความที่ขึ้นมาเวลาโพส ไม่ทราบว่าตอนโพสได้มีการแนบไฟล์อะไรด้วยรึเปล่าคะ ถ้ามี จะโพสไม่ได้นะคะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 1-5-2009 17:55 ]
1

จำนวน

โอ้ เย้ๆ เบบี้
วัส ซ่าม

มีไรถามทิ้งไว้ จะมาตอบ ท้ายปี เอ้ย 555+

ติดเรียน เรียนหนักไม่ค่อยได้มาตอบ

ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 20-4-2009 11:16

อ้าว ...
แอบน้อยใจและ
เค้าก็ช่วยตอบนะ

อย่าน้อยใจจิค๊าฟ พี่ฟิน
ป๋มไม่ได้ว่าไรพี่เลยน้า
แถมยังขอบคุณอีก

ไงก็ขอโทษด้วยละกันนะงับ

บ๊ายบาย ทุกคน มีปัญหา มาหาได้ที่นี่เลย
เด็กใหม่ค่ะ
คืออยากตั้งกระทู้ค้าขายมาก
ก็เลยไปนั่งทำสกินhi5ตั้งนาน
พอมาโพสก็ไม่ได้อ่า   พอดีสูบของคนอื่นตังจะหมดแล้ว
ทำยังไงถึงจะพ้น  สถานะหน้าละอ่อนซ้าทีอ่าตังจาหมดแว้วT^T
ต้นฉบับโพสโดย acabanae เมื่อ 3-5-2009 12:08
เด็กใหม่ค่ะ
คืออยากตั้งกระทู้ค้าขายมาก
ก็เลยไปนั่งทำสกินhi5ตั้งนาน
พอมาโพสก็ไม่ได้อ่า   พอดีสูบของคนอื่น ...

วิธีการหาเงินค่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-15467-1-1.html

การแจกสกินค่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-24941-1-1.html

อ่านวิธีการโพส การเลื่อนระดับต่างๆได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-57459-1-1.html
คือว่าหนูงงว่าจะตอบกระทู้ตรงไหนดีหาไม่เจอ
บ้างกระทู้ก็ไม่มีให้ตอบอะ
ต้นฉบับโพสโดย sakura0235 เมื่อ 6-5-2009 20:58
คือว่าหนูงงว่าจะตอบกระทู้ตรงไหนดีหาไม่เจอ
บ้างกระทู้ก็ไม่มีให้ตอบอะ

ปุ่มนี้ค่ะ

7-5-2009 11:22

จะอยู่บนด้านบนและด้านล่างของกระทู้

ส่วนบางกระทู้ที่โพสไม่ได้ บางทีกระทู้นั้นอาจได้ทำการปิดกระทู้ไปแล้วนะคะ
ทีมงานค่ะ  เข้าระบบไม่ได้ค่ะ
เลยต้องมาสมัครใหม่
จะใช้อันเดิมทำไงดีค่ะ  ชื่อ ศิลารัก อ่ะค่ะ
ไม่แน่ใจว่ามีใครเปลี่ยนพาสรึยูสเนมรึปล่าว
ช่วยส่งพาสรึยูสเนม รึอะไรก้อได้ไปใหม่ได้มั๊ยค่ะ ส่งไปเมลที่ใช้สมัครอ่ะค่ะ
มีทางช่วยมั๊ยค่ะ

ถ้าไม่เชื่อสามารถเชคได้นะค่ะ ไม่ได้ขอมั่วๆๆ ต้องการใช้อันเดิมค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย บายพาส เมื่อ 7-5-2009 16:06
ทีมงานค่ะ  เข้าระบบไม่ได้ค่ะ
เลยต้องมาสมัครใหม่
จะใช้อันเดิมทำไงดีค่ะ  ชื่อ ศิลารัก อ่ะค่ะ
ไม่แน่ใจว่ามี ...

ตอนใช้ยูเซอร์เก่าล็อกอิน มีข้อความอะไรขึ้นมาไหมคะ รบกวนถ่ายภาพ หรือพิมพ์ข้อความนั้นมาให้ดูทีค่ะ

ล็อคอินไม่ได้

เอา url มาให้

file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/Desktop/8-5-2552%2011-45-02.jpg

file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/Desktop/8-5-2552%2011-46-15.pngl.jpg
ไอดีเก่าคงมีปัญหาน่ะค่ะ

ยังไงก็ใช้ไอดีใหม่นี้เล่นไปเลยแล้วกันนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด