กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุนเจ้าค่ะ                                    
หุหุหุ

จะเอาไปใช้แน่นอน

ตาชั้นเดียว

เวลาถ่ายรูปออกมาตาเล็กมากๆๆๆ
อยากได้แบบเปลี่ยนสีตาให้เหมือนใส่คอนแท๊คอ่ะค่ะ

ทำยังงัยอ่ะค่ะ บอกทีน้าส์ ขอบคุณคร่า
ขอบคุณนะค่ะ

แล้วจะพยายามหัดทำ >.<
ขอบคุนค้าบบบบบ

ลองใช้แร่ว ๆ ๆ สวยมั่ก ๆ
แบบนี้เค้าเรียกว่า............................

ทั้งเก่งทั้งสวยเลยนะเนี่ยยยยยยยย i03 i03 i03
ขอบคุณนะคะ

เทคนิคเพียบเลย

อิอิ
ทามแร้วคร๊า  มันแบ๊วขึ้นเรยอ่า
สุดยอดดดด *0*~

ลองทำตั้งหลายทีไม่ได้สักที ขอบคุณสำหรับเทคนิคค่า!!
ขอบคุนมากค่ะ
ใช้ V.6.0 อ่ะค่ะ

ไม่เห็นมีเลยอ่ะ
ตาโตขึ้นจิงๆๆด้วยจิ   น่าสนๆ  เด่วจะลองไปทำดู

ขอบคุนมากนะ ที่แนะนำเทคนิคดีให้
ขอบคุณนะค่ะ
แบบนี้ นิ เอง อิอิ
เยี่ยมมากเลยค่ะ ขอบคุณที่แบ่งปันน่ะจ๊ะ
กลับไปยังรายบอร์ด