กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เทคนิคดีสุดยอดเลยคะ

i03
ขอบคุณนะจ้า

จาเอาไปทำให้หมดเลย

อิอิ
โฮ๊ะๆๆๆๆ

ขอบคุณมากคร๊า

แต่พอทำแล้สวรู้สึกตลกตัวเองยังไงก็ไม่รุ้อ่ะ

อิอิ
ขอบใจน้า

มีความรู้เพิ่มขึ้นอีก ^ ^
โอ้วว ทำแล้ววว จากตาตี่ๆกลายเป็นตาปลิ้น เอ๊ย ตาโตได้ในพริบตา

ในที่สุดก็ได้เจอสิ่งที่ค้นพบ อิอิ อยากตาโตๆมานานแระ
ต้นฉบับโพสโดย yAibOnG เมื่อ 11-5-2008 23:15
โอ้วว ทำแล้ววว จากตาตี่ๆกลายเป็นตาปลิ้น เอ๊ย ตาโตได้ในพริบตา

ในที่สุดก็ได้เจอสิ่งที่ค้นพบ อิอิ อยากตาโต ...

ตา หรือตรง PS ข้างล่างจร๊ะ 555+

ตาโตวิ้งๆๆ

ชอบประโยคสุดท้าย ทำให้อึ๋ม 555+
สุดยอดเรยคร้า

เด่วจะลองไปทามดู

จะตลกมั้ยเนี้ย

อยากตาโตทางนี้เลย!!

ขอบใจมากๆ กำลังทำครับ

สุดยอด

แจ่มมมากๆเลยครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ว้าววววววว
แจ่มๆๆ หุหุ แต่จิ้มประมาน 2-3 ทีก้อพอมั้ง ม๊ะงั้นมันจาโตจนน่ากัว อย่างภาพข้างบนเนี้ย ก้อเวอร์ไป
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีนะค๊า

-ขอบคุณมั่กค่าาาาา.... **
---------------------------------------------------

i30 i30
ขอบคุณง๊าบ

จะได้แบ๊วกะเค้าซักที

คำนับหลายๆ จอก
กลับไปยังรายบอร์ด