กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วิธีทำให้คนที่เราแอบรักมาชอบเรา

ถ้าคุณได้แต่แอบมองหน้าเค้า ไม่กล้าทำอะไร ลองวิธีนี้ดู
ของที่ใช้
1. แหวนสีเงิน 1 วง
2. กระดาษโน้ตแผ่นเล็กๆ
3. ปากกาสะท้อนแสงสีชมพู
ที่มุมกระดาษทั้ง 4 ให้เขียนสัญลักษณ์ของดาวศุกร์ หรือเทพวีนัส ลงไปทั้ง 4 มุม ด้วยปากกาเรืองแสงสีชมพู แล้วนำแหวนสีเงินมาวางไว้ตรงกลาง พร้อมกับอธิษฐานให้เค้าเข้าใจสิ่งต่างๆในใจเราด้วย พอก่อนเข้านอนให้หยิบแหวนวงนั้นมาสวมไว้ที่นิ้วนางข้างซ้าย แค่นี้เองค่ะ อีกวิธีที่ช่วยสื่อความในใจเราไปให้เค้าได้รับรู้ บางสิ่งที่เราพูดไม่ออก แต่เค้าจะเข้าใจได้ง่ายขึ้น

ปล.วิธีนี้เมลองดูแล้วค่ะ2-3วันหลังจากนั้นคนที่เมชอบก้อมาบอกว่าเค้าอ่ะชอบเมมาตั้งนานแล้ว ฮิ้วว

บังเอิญรึเปล่าไม่รุคนปัจจุบันนี่แหละค่ะ
นี่คือสัญลีกษณ์ของดาวศุกร์นะคะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

อืม ขอบคุณมากนะครับ
เจ้าของกระทู้สงสัยจะเล่นของแหะเห็นโพสเรื่องแบบนี้เยอะอิอิ
ขอบคุงนะ

จาลองทำดู

ขอบคุน

จะลองทำนะค่ะ

น่าสนจัยมากๆ
ขอบคุณนะคะ

ตอนนี้เรากำลังมีคนที่แอบชอบอยู่พอดีเลย

แหมเมเล่นมาตั้งนานแล้วค่ะพี่จะพยายามหาให้เยอะๆนะคะ
ว้าวเปงไปได้

ได้ผลแน่นะ

สุดยอดไปเลยอ่ะครับ
ขอบ คุง ครับ
ขอบคุณมากๆนะจาลองทามดู พอดีก้อเจอคนที่ชอบอยู่พอดีอ่ะ
อิอิ ขอบคุนที่แนะนำนะคะ แต่ว่าคงมิกล้าลองทำดูอ่ะค่ะ กลัวบาปงิ
อย่างนี้ต้องลองดู  เหอๆๆๆ ^^
  ต้องลอง
น่าสนจัยดีนะ
มีโอกาสก้อจาลอง
กลับไปยังรายบอร์ด