กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การแก้ไขปัญหาออกจากระบบไม่ได้ ในทุกกรณี

เค้าเล่น เน็ตที่ร้าน
แล้วปกติก็จะเข้าเวปเรา

แต่ตอนนี้
เข้าไม่ได้อ่ะ

เพราะล้อคอินไม่ได้
ชื่ออ่ะ
มันค้าง อยู่ (เป็นชื่อที่โดนแบน)ซึ่งไม่ใช่ชื่อน้องเค้า
ค้างอยู่ในเครื่องอ่ะ

แล้ว logout ไม่ได้เลย
เค้าเลยเล่นไม่ได้อ่ะ

เด่วแนบรุปให้ดู

22-3-2009 15:35

[ แก้ไขล่าสุด ATM013 เมื่อ 30-3-2009 13:49 ]
แบน ip รึเปล่า ?

ถ้าแบน ip ก็เล่นที่เครื่องไม่ได้เลย ใช่ป่ะ
ตอบจ้า วิธีแก้ไขคือ ให้น้องเขาเคลียคุ้กกี้นะจ้า
ขั้นตอนคือ สำหรับ Firefox เข้าที่เมนู Tools >>Options  จาปรากฎหน้าต่างมาอีก หนึ่งหน้าต่าง แท็ป Privacy >> ดูช่องที่ 2 Cookies  คลิก Show Cookies จะปรากฏมาอีก 1 หน้าต่าง คลิกปุ่ม Remove All Cookies

สำหรับ IE หรือ Internet Explorer  คลิกที่เมนู Tools >> Internet Options แ็ท็ป General ดูที่่ช่อง Temporary Internet files คลิก Delete  Cookies

ลองทำตามดูนะครับ
ฝากทีมงานท่านอื่นย้ายไปไว้ที่ บอร์ดสอนเล่นเว็บด้วยนะครับ
ตามที่พี่ โอชิ ว่าไว้ทั้งหมดทั้งปวงครับ

เป็นการออกจากระบบอีกวิธีนึง

อิอิ
น้องเค้าบอกว่าน้องเค้า  ฟาดคุกกี้ไปหมดปิ๊บแระ แต่ยังใช้ไม่ได้

นั่งพุงกางเลยยยย
งั้นพี่แมก ช่วยบอกน้องเค้าว่า ให้มาเอาคุ้กกี้ ที่บ้านผมได้ครับ

มีอีกเยอะ

อิอิ
อะจ๊าก พี่แมก กะพี่ดี้ ปรากฏกายมาแล้ว อิอิ..

ไหนๆๆ แล้วใครจะมาเคลียค่าคุ้กกี้ที่ป๋มอ่ะเนี้ย กินแล้วไม่ยอมจ่ายเลยนะ
ว้าาาก

เรื่องเงินผมไม่ค่อยถนัดครับ

สงสัยต้องไปคุยกะพี่แมกเอาเองแล้ว

ไปละ       ฟริ้ววววววววววววววววว
2

จำนวน

ตกลง คุยเรื่องเดียวกันหรือป่าวอ่ะเนี้ย  ตั้งแต่แมกมาเริ่มออกทะเลเลย 55+
ก็พี่แมกน่ะพาออกทะเล 55+
ง่ะ

ขอแสดงการรับผิดชอบโดยการพาน้องฟินไปเลี้ยงข้าวพี่ดีมะจ๊ะ
ไปเกี่ยวไรกับพี่ฟิน แล้วล่ะเนี่ย

เหอๆๆๆ

^^
ไป
ไปค่า

ฟินชอบของฟรี ♥
ไปแน่นะน้องฟิน

เตรียมตังไปเยอะเยอะนะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด