กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครมารับที่ลาดกระบังหน่อยจิ ^^
ไปด้วยจิ   รถตู้มีนบุรี-ปากเกร็ต  

แล้วไงต่อละเนี่ย แง่งๆ ๆ

บอกหน่อยเน้ออ
ต้นฉบับโพสโดย wanda_jaejoong เมื่อ 25-4-2009 08:58
ง่าเราพึ่งกลับมาจากปากเกร็กอ่ะ
อดไปเลย   .....  

โห..
ดูวันกิจกรรมมั่งเพ่*
ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• ATM013

เห่อๆติดงานครับพี่น้องแต่ตอนนี้อยู่บางกอกแล้วครับเห่อๆ

lllllll

llllllllllllllllllllllllllสุดๆเลยllllllllllllllllllllllllllllll
1

จำนวน

• ATM013

อย่างงี้ก็หาเวลาว่างไปเยี่ยมซะหน่อยล่ะ
น่าสนใจมากๆเลยอ่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 27/4/2009 18:53
ไปด้วยจิ   รถตู้มีนบุรี-ปากเกร็ต  

แล้วไงต่อละเนี่ย แง่งๆ ๆ

บอกหน่อยเน้ออ ...

ง่ายนิดเดียวตะเองพอลงจากรถตู้ก่ะ โบก 935 ไงไปได้ทุกที่ รับลองถึง

ว่าแต่ ตะเองม่ะเกาะล้อรถพี่ชายใจดีไปกะเค้าหรอ อิอิ
30-4-2009 00:36
ไม่รู้จะไปงัย

พอจะมีใครให้อาศัยไปด้วยมั้ยครับ
มิ้น พี่ซ่า เค้าไป ทางพระราม 2 ไม่ใช่หรอ

แล้วจะมา รับทางเราได้ไงละนิ

งง!!

ไปกันเยอะๆครับ

ฝากด้วยแล้วกัน
งั้นกุ๊ก ก็มาเจอกะมิ้น ล่ะไปตายเอา ดาบหน้าด้วยกัลอิอิ

ทางอยู่ที่ปาก อย่าไปกลัว ฮ่าๆ

รึว่าจะไห้มิ้นไปเจอที่แฟชั่นและนั่งรถตู้ไปด้วยกัน

ลงรถตู้และค่อยว่ากันว่าจะไปยังไงต่อ ?

2-5-2009 14:28
อยู่แถวบ้านเราเลยนะเนี่ย
หุหุ
มิ้นๆ มาหาเค้าที่แฟชั่นฯ ก็ได้

หรือ จะเซ้นฯแจ้ง ดีละ  อิอิ

^^
กลับไปยังรายบอร์ด