กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เค้า มี ทรัพย์ น้อย แต่เ ค้า ไป ป่วน ด้วย ได้ ม่ะ คะ เดะ นั่ง สาย 104 ไป( จะรอดมั้ยนี่เรารึว่าผิดสายหว่า )

รึ ว่า จะ ติด รถ พี่ ชาย ใจ ดี ไป ดี หว่า อิอิ (เกาะล้อรถไปเพราะรถเต็ม)

และ ไป ต่อ ด้วย  เที่ยว เกราะ เกร็ด ความ คิด ดี ม่ะ คะ ครบ เลย ทำ บุญ ทำ ธาน เข้า วัด ไหว้ พระ

อันนี้กระโดดลงไปหาน้องวาวค่ะ ไปจิๆ เด่วพี่จะได้เอาของไปให้น้องวาวด้วย
16-4-2009 22:45

V
V
V

[ แก้ไขล่าสุด น้ำตาลสีฟ้า เมื่อ 18-4-2009 14:49 ]
อยากไปเหมือนกัลลล

แต่ติดที่เจ้าตัวน้อยที่บ้านงอแงแน่เลย
อยากไปมั่งอ่า
อยากไป อ่า

ไปกะเจ๊มิ้น ด้วยนะ
ผมติดเรียนอ่ะTOTอยากไป
ต้นฉบับโพสโดย Y@GuZ44-555+ เมื่อ 9-3-2009 19:42
อ่ะ น้องฝน อยู่ พระราม 2 ก็น่าจะเป็นทางผ่านอยู่หรอก แต่ น้องดิว นี่ พี่ ไม่รู้ว่าอยู่ไหนอ่ะ ...

พี่ซ่า !!! ...

ไม่รู้ พี่จะเห็นไหมนะครับ

แต่คือ ผมก้ออยู่แถวนั้น เอาผมติดรถไปด้วยดิครับ

ขอบคุณครับ ^^
- -* ไปไม่ได้อ่า T^T
อืม เห็นแล้ว อากิ เด๋ว ใกล้ ๆ ก็ค่อยคุยกัน

ที่ว่างมีอยู่หรอก อิ อิ
อยากไป อ่า แต่ ไม่รู้ จะว่าง ป่าว น้า หุหุ

Moa

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุณมากๆๆนคับ
เป็นกิจกรรมที่ดีอย่างยิ่ง
ง่าเราพึ่งกลับมาจากปากเกร็กอ่ะ
อดไปเลย   .....  
ต้นฉบับโพสโดย pikpink เมื่อ 25-3-2009 05:32
กิจกรรมดีจิงจิงเยย

แต่อยู่เชียงใหม่อ่ะคงไปม่ายด้ายนะคร่า

จะจัดส่งพัสดุไปเท่าที่ทำได้ล่ะกันเนอะ...

ที่ ...

เร็วๆนี้จะจัดกิจกรรมที่เชียงใหม่นะครับ

สนใจติดต่อได้ หุหุ
ดีมากๆคร๊าบๆ
กลับไปยังรายบอร์ด