กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กิจกรรมดีจัง

น่าสงเสริม

เราจะได้ไปป่าวหว่า

ถ้าบริจาคเงินต้องเก็บอะไรไว้เป็นหลักฐานด้วยรึป่าวอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย IBeNes เมื่อ 13-3-2009 23:15
กิจกรรมดีจัง

น่าสงเสริม

เราจะได้ไปป่าวหว่า

ถ้าบริจาคเงินต้องเก็บอะไรไว้เป็นหลักฐานด้วยรึป่าวอ่ะค่ะ ...

แค่มาแจ้งที่นี่ก้อได้จร้า ว่าได้บริจาคมาทางไหน อย่างไรบ้างอ่ะจ้า

อยากไปจัง

พี่อยากไปด้วยจัง แต่ติดอยู่ที่ว่า นู๋ยังไม่เคยเห็นและรู้จักสมาชิกคนใดเลย  ที่สำคัญนู๋อยู่ใกล้กับปากเกร็ดมากคร้า  
ต้นฉบับโพสโดย welcomenan เมื่อ 15-3-2009 12:14
พี่อยากไปด้วยจัง แต่ติดอยู่ที่ว่า นู๋ยังไม่เคยเห็นและรู้จักสมาชิกคนใดเลย  ที่สำคัญนู๋อยู่ใกล้กับปากเกร ...

ไปเถอะจ้า ไปด้วยกัน พี่จะบอกให้ พี่ก้อไม่เคยเจอทีมงาน และสมาชิกท่านอื่นเลย อิอิ

บ้านพี่ก้อใกล้ อยู่เกาะเกร็ดอ่ะจ้า
ไปเถอะๆ ไปด้วยกัน ทำบุญเนอะ
เอ้า ใครไม่กล้าไป โทรมาคุยก่อนได้คั้บ

ผมใจดี ไม่กัดใครแน่นอน

อิอิ   ใครอยากได้เบอ ขอไว้เลย เดี๋ยวจัดส่งให้  หุหุ
น่าสนใจดี แต่ไป ไม่ถูก ส่งของไปช่วยแทนไปป่ะ จ๊ะ
เมจาส่งของอ่าส่งเป็นยังไงอ่ะคะพัสดุหรอ
ต้นฉบับโพสโดย นู๋เมจัง เมื่อ 24-3-2009 19:56
เมจาส่งของอ่าส่งเป็นยังไงอ่ะคะพัสดุหรอ

ใช่จ้า เป็นพัสดุจ้า
หุหุหุหุ

น่าสน ใจจัง ทามบุย ทามบุญ

อิอิอิ ชาติ หน้า เกิด มา จะได้ รวย ๆ
กิจกรรมดีจิงจิงเยย

แต่อยู่เชียงใหม่อ่ะคงไปม่ายด้ายนะคร่า

จะจัดส่งพัสดุไปเท่าที่ทำได้ล่ะกันเนอะ...

ที่อยู่ที่ให้ไว้ตรงหน้าแรก..ตามนั้นเลยช่ายป่าวค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย pikpink เมื่อ 25-3-2009 05:32
กิจกรรมดีจิงจิงเยย

แต่อยู่เชียงใหม่อ่ะคงไปม่ายด้ายนะคร่า

จะจัดส่งพัสดุไปเท่าที่ทำได้ล่ะกันเนอะ...

ที่ ...

ใช่คร๊า
เดวขอไปด้วยคน

อิอิ
ดูก่อนน้า เด๋วอ้อนแฟนแปบนุง
ถ้าไปไม่ได้อาจจะส่งของ หรือไม่ก็โอนเงินไปน้า...
ต้นฉบับโพสโดย Indi!eS เมื่อ 8-3-2009 00:30
บริจาคสิ่งของเครื่องใช้จำเป็นสำหรับเด็กอ่อน เด็กอายุแรกกิด - 5 ปี

อาทิ นมผง ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผ้าขนหนู สบู่เด็ก เสื้อผ้าเด็ก รองเท้า ถุงเท้า ถุงมือ น้ำเกลือล้างแผล ยาทาเชื้อรา กระดาษชำระฯลฯ รวมทั้งอุปการะเด็ก  รับเด็กไปเป็นลูกบุญธรรม และบริจาคเงิน

นมผงอ่าอย่าเรย ให้เค้าไปซื้อเองดีก่า กลัวเมลามีน ^^
กลับไปยังรายบอร์ด