กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นัดเจอที่คาฟูร์แจ้งวัฒนะ แล้วพี่โบว์จังไปรับก้อได้น้า <<< ใช่แย้ว รถโบว์จังอัดได้ 5 คน ไม่รวมโบว์จังน้า
ถึงแท้จะเปิดเทอม

ก้อน่าจะไปได้คับ

ห้า ๆ วันเสาร์

ถ้าไม่ติดงานอ่ะคับ
ถ้านะไปด้วยก้ออัดได้อีก 7 -8 คน ไม่รวมนะกับแฟนน่ะ

เดียวขอเวลาอ้อนแฟนก่อนเดียวมาบอกว่าจะไปไม๊ไป
555+ ถูก~~
ทีมงานเข้าใจกันหมดแล้ว

เจ๊โบว์ขา ถ้าฟินไปได้ อาจจะขออัดไปด้วยน๊า
จุฟๆ

ปล. ไปอ้อนแฟนด้วยอีกคน โดนปฏิเสธไปแล้วรอบนุง =..=
โอเคจ้า
อยากไปด้วยนะ จะไปยังงัยอ่า

แบบว่ามะมีรถงิ จะติดรถไปด้วยด้ายมิอ่าคะ

เหอ ๆ อยากไปร่วมดิจกรรมด้วยจังงิ

จากแทบจรัญฯงะ ( สะพานพระราม 7 อะ )
ต้องนั่ง 2 ต่อใช๊มะอะ =0= นั่ง 203 หรือ 175 ไปลงน่า รร.สตรีนน...
ระก้อนั่ง 90 หรือ 32 หรือ 33  ( ฝั่ง รร.สตรีนน หรือตงข้ามอ่ะ =_= ? ) ช่ายมิคะ พี่ ๆ
บอกที นู๋ม่ายด้ายขึ้น รถเมล์นานแระ
อยากไปบ้างจังแต่หมดหวังบ้านไกลๆ

ร่วมบริจาคก็แล้วกันค่ะ

^^
อยากไปบบ้างจังเลยครับ
จาไปทำบุญเเล้ว

เย้ๆ

ไปด้วยนะ
แหม
ถ้าไม่ไปมีคราย ตามยันบ้านไหมเนี่ย
555+
เสียค่ารถเมลล์ไม่ถึง 30บาทเรย
ต้นฉบับโพสโดย |3piNk เมื่อ 13-3-2009 13:35
จากแทบจรัญฯงะ ( สะพานพระราม 7 อะ )
ต้องนั่ง 2 ต่อใช๊มะอะ =0= นั่ง 203 หรือ 175 ไปลงน่า รร.สตรีนน...
ระก้อนั่ง 90 หรือ 32 ...

ใช่จ้า  ต่อสาย 32 หรือ 33 นะคะ
อยากไปทำบุญอะ
แต่อยู่ตราดคงไปไม่ได้
ไงก็ฝากพี่ๆทีมงาน สมาชิกด้วยนะคับ
หนูก้ออยากไปนะ แต่ว่ามานเปิดเทอมแล้ว บ้านหนูอยุตรงแจ้งวัฒนะเองอ่า เหอะ เซง
ต้นฉบับโพสโดย GMW เมื่อ 13-3-2009 19:55
หนูก้ออยากไปนะ แต่ว่ามานเปิดเทอมแล้ว บ้านหนูอยุตรงแจ้งวัฒนะเองอ่า เหอะ เซง ...

วันเสาร์นะเนย ไปด้วยกันน้า
กลับไปยังรายบอร์ด