กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

!! Everything in Hi5 Thai !!

~~~ Happy Anniversary Hi5Thai ~~

เนื่องจากเวบกำลังจะครบรอบ 1 ปีแล้วนะ

อยากให้ทุกคนมาร่วมกล่าวอะไรเล็กๆน้อยๆอ่ะ

อะไรใน Hi5Thai ที่ทำให้ Hi5Thai เป็น Hi5Thai

เอากันง่ายๆ คนละข้อก็พอ อิอิ

ปอลิง..อย่าลืมใส่เลขข้อ ต่อจากคนข้างบนด้วยนะ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 22:51 ]
1

จำนวน

1.ขอให้hi5thaiอยู่กับพวกเราตลอดไปเป็นครอบครัวhi5thaiแบบนี้ตลอดไปจ้า
1

จำนวน

• Indi!eS

2.  ชอบความมีน้ำใจช่วยเหลือกัน อยู่กันเหมือนครอบครัวเดียวกัน

แฮปปี้ๆนะคะ Hi5 Thai

[ แก้ไขล่าสุด โนริโกะจัง เมื่อ 2-3-2009 13:04 ]
1

จำนวน

• Indi!eS

3. เป็นเว็บที่มีทีมงานหน้าตาดีที่สู๊ดดด 5+

4. เป็นเว็บที่อบอุ่นที่สุด

5. เป็นเว็บที่หัยอะไรหลายๆอย่าง

6. เป็นเว็บที่ทำหัยคนไม่รุ้จักกันได้มากรุ็จักกัน

7. เป็นเว็บที่ฝนชอบที่สุด

8. เป็นเว็บที่ใจดีที่สุด

9. เป็นเว็บที่เป็นแบบประชาธิปไตยที่สุด

และ 10. สุดท้าย จะเป็นเว็บที่อยุ่ในใจพวกเรา ตลอดไป

LOVE HI5THAI
2

จำนวน

• cakekiez

• ฮิคารุบอย

11 hi5thai เหมือนครอบวครอบครัวนึ่งค่ะ

มีไรก้อช่วยเหลือกันตลอด
1

จำนวน

• Indi!eS

12 เว็บนี้เป็นที่ 1 ในใจเราทุกคนค่ะ  ^^  รักตลอดไป hi5thai  ของเราทุกคน  
2

จำนวน

• Indi!eS

• o^^oนู๋ฝน

13.hi5thai ทำให้พี่มีความสุขที่ได้คุยกะพี่ๆทีมงาน เพื่อนๆและน้องๆทุกคนอิอ
2

จำนวน

• o^^oนู๋ฝน

• Indi!eS

14.คุยกับทีมงานสนุกดีค่ะ  อยากให้hi5thaiอยู่ด้วยกันไปนานๆค่ะ
1

จำนวน

• Indi!eS

15. hi5 thaiช่วยแก้ไขปัญหาต่างๆ

พวกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันตลอดด้วยความเต็มใจค่ะ

ขอบคุณมากมายนะค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 16:18 ]
1

จำนวน

• Indi!eS

16. Hi5thai ทำให้มีเพื่อนแก้เหงาเยอะแยะเลยอะ

ขอบคุณที่ทำขึ้นมานะครับ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 16:19 ]
1

จำนวน

• Indi!eS

17 เป็นเว็บที่เปรียบเสมือนเป็นครอบครัวของพวกเราทุกคน
1

จำนวน

• Indi!eS

18. มีเพื่อนใหม่ดีๆ มีน้องที่น่ารัก มีพี่ที่ช่วยเหลือน้อง

ขอให้มีสมาชิกเยอะ มากขึ้นๆ เป็นเว็บที่มีคุณภาพอย่างนี้ตลอดไปน๊า

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 16:30 ]
2

จำนวน

• Indi!eS

• wiwitsana

19. Hi5Thai ทำให้เราไม่เบื่อ เพราะถ้าเราเบื่อเราก็มาเล่นHi5Thai

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 16:32 ]
2

จำนวน

20. มีอยู่สองอย่างอ่ะคะ
  -เว็บน่าเล่นมาก เหตุผลคือ ทีมงานเอาจิงกับผู้ที่ทำผิด
  -ทุกคนเป็นกันเองดีค่ะ ชอบๆ

อยากบอกว่า LOVE HI5THAI FOREVER

[ แก้ไขล่าสุด พลอย-จัง เมื่อ 2-3-2009 16:53 ]
1

จำนวน

• Indi!eS

21.  หนูก้อไม่เข้าใจนะ ว่าทำไมยิ่งเล่นแล้วยิ่งรัก hi5thai

hi5thai ทำให้หนูอยุเล่นได้จนดึก

มีคนหาว่าหนูบ้าที่เล่น แต่หนูก้อพอใจที่สุดเลย

HI5THAI จาเป็นเวปที่หนึ่งในใจของหนูตลอดไปเลย

รัก hi5thai ที่สุดเลย จุ๊ฟๆ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 2-3-2009 20:52 ]
1

จำนวน

• Indi!eS

กลับไปยังรายบอร์ด