กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
23. ชอบ HI5thai ที่ เป็น มากกว่า เว็บบอร์ดอ่ะ

ทุกครั้งที่เข้ามารู้สึกว่า มัน มีอะรัยมากกว่าแค่การตั้งแล้วก็ตอบกระทู้

มันเป็นเหมือน... น้ำใจที่ทุกคนช่วยเหลือกันน

สรุปว่า ,,, HI5thai ดีที่ซู๊ด  ด  ด เลย ค๊ะ
1

จำนวน

• Indi!eS

24.ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆเยอะแยะเลย
รักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว Hi5Thai ทุกคน
รัก Hi5Thai ครับ
1

จำนวน

• Indi!eS

25. ได้เห็นสกินสวยๆได้เอาไปใช้.. เพราะถ้าเราหาในเว็บอื่นๆ ต้องโหลดหรือเข้าหลายเว็บจังทำให้เน็ตช้าแล้วเสียเวลา
       Hi5Thai จึงเป็นแหล่งของตกแต่งHi5ที่ผมชอบ

26. ได้ร่วมกิจกรรมสนุกๆที่ 555rainbow <พี่โบว์> สร้างขึ้น เป็นกิจกรรม สำหรับการตกแต่งรูป
27. ได้รู้วิธีตกแต่งรูป ได้มีโปรแกรม ศึกษา เช่น PhotoShop ที่นี่ Hi5Thai ก็มีวิธีสอน ให้เราเข้าใจได้หลายอย่าง
28. ได้เห็นของตกแต่ง ที่ซุ้มของแต่ง เต็มเลย ไม่ว่าจะเป็นเส้นคั้นคอมเม้นท์ ของดุ๊กดิ๊ก นาฬิกา และอื่นๆมากมาย
29. ได้รู้จักพี่ๆ ที่คอยให้คำแนะนำและคำปรึกษา ได้สนุกสนานเฮฮา กับบอร์ด
30. มีส่วนร่วมในการทำกิจกรรม ทุกอย่างซึ่งช่วยในการแสดงออกได้
31. เล่น หวยออนไลน์สนุกมากครับ ฝึกการเดา อิๆ คาดคะเน ครับเป็นกิจกรรมที่เราไม่เสียอะไรเพียงแต่ร่วมกิจกรรมหรือเมื่อเรา
       ถูกกิจกรรม เราก็จะได้รับของรางวัล..
32. ได้มองหา นาทีทอง สนุกๆ หรือ ถามตอบคำถามที่หน้าบอร์ด ต้องแยงชิงกัน กับความรู้.. สนุก มากครับ ^^! ได้ความรู้
       มาเพิ่มด้วย.. เป็นการทบทวน และการหาแสวงหาความรู้ใหม่ๆ

สนับสนุนความรู้ความสนุกต้องที่นี่.. ของทุกคน Hi5Thai

2-3-2009 22:56

[ แก้ไขล่าสุด plj_4ever เมื่อ 2-3-2009 22:56 ]
2

จำนวน

• o^^oนู๋ฝน

• Indi!eS

ขอให้เว็บ hi5thai อยุ่กะเราไปนานๆนะคะ

ทุกคนอยู่กันแบบครอบครัวเลย

น่าร็ากกันทุกคนเลย
1

จำนวน

• Indi!eS

34. ( สินะ ) ถึงผมจะอยู่ใน Hi5Thai ได้ไม่นาน

แต่ผมก้อรัก Hi5Thai มากครับ ... ทั้ง พี่ ๆ ทีมงานก้อดูจะเป็นมิตร

ขอให้ Hi5Thai อยู่กะเราไปนาน ๆ นะครับ
1

จำนวน

• Indi!eS

35. คิดถึงพี่อ๋อง คิดถึง hi5thai
2

จำนวน

36.อยากให้ hi5thai อยู่ไปนานๆ
นานที่สุดเท่าที่จะนานได้ครับผม อยู่ถึงปีพ.ศ.2560เลยยิ่งดีคร้าบผม
หรือนานกว่านั้นก็ได้ยิ่งดีใหญ่เลยครับผม

[ แก้ไขล่าสุด พีรภัทร100 เมื่อ 3-3-2009 10:12 ]
1

จำนวน

37.สมาชิกทุกคนที่นี่เหมือนครอบครัวฮับ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 3-3-2009 15:08 ]
1

จำนวน

• o^^oนู๋ฝน

38.รักไฮ 5 ไทยมั่กๆๆ

ด้วยคนค่า

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 3-3-2009 15:09 ]
1

จำนวน

ข้อ 39 (มั๊ง?) เป็นเว็บที่เป็นระเบียบมากที่สุด ไม่มีการทะเลาะกันเลยเท่าที่เห็นมา
สรุป คือ เป็นเว็บแห่งคุณภาพจริงๆค่ะ
1

จำนวน

40. Hi5Thai ทำให้เราได้เจอเพื่อนใหม่ๆ
สังคมใหม่ๆ ทำให้โลกที่เรารู้จักมานกว้างออกไป
ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนใน
Hi5Thai ที่ทำให้เรารู้สึก
ไม่เคยเหงาเลยที่เข้ามาที่นี่
ขอให้เวปนี้อยู่กับเรานานๆตลอดไป
^^
1

จำนวน

41.ให้ HI5thai อยู่กะเราชาว HI5 ไปตลอด แล้วก้อให้เป็นที่ ที่ให้พวกเราได้เข้ามาโม้กันอีกนานๆเลยจ้า
1

จำนวน

• Indi!eS

42. อยากขอบคุณ Hi5 Thai มั่ก ๆ  เรยน้าคร้า  ที่ได้ให้สิ่งต่าง ๆ มากมาย  เหมือนมีอีกหนึ่งครอบครัวที่ให้ความอบอุ่นค่ะ  ^^
1

จำนวน

• Indi!eS

43. อยากให้ Hi5Thai มีคนถึงล้านเร็วๆ

44. อยากให้ ทุกๆปี มีประชากรเพิ่มคนT เป็นล้านๆ

45. อยากให้ ทีมงานทุกๆคน น่ารัก และเป็นมิตร ตลอดไป

สาทุ๊ๆๆ
1

จำนวน

• Indi!eS

46. เพราะทุกๆคนใน Hi5Thai  ที่ทำให้ Hi5Thai เป็น Hi5Thai

คร้าบ.บ.บ.บ....
1

จำนวน

• Indi!eS

กลับไปยังรายบอร์ด