กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โหะ...ยินดีกับทีมงานคนใหม่ด้วยนะค่า
สู้ๆพี่ปอ
น้องปองานเยอะอ่าเปล่าหายไปไหนหน๋อ
คิดถึงๆๆๆจังเลยเค้าบอกว่าไปตามสาวๆพยาบาล555+จิงไหมเอ่ยอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 2-3-2009 20:57

ใช่ๆคล้ายฝนเลยอ่า

อิอิ

ดีค่ะปอ

แวะมาส่งเข้านอนงับ

ถูก นู่กะ ว่างั้นล๊ะ

หน้า ยาย มันโหล 555+

คิดถึงสุดๆ

มะไรจะกลับมา
หายไวไวนะแก
ช้านคิดถึง 555+
คิดถึงพี่ปอจังเลยย

ผมไม่เจอพี่มาตั้ง 2 วันละมั้งเนื่ย

ตายยังครับ

...

( ล้อเล่นฮะ .. อย่างอลผมนะ ^^ )
น้องเบลล์ --- พี่ป่าวอินเลิฟนร้า แงๆ
ยัยทมิน --- ฉาน กด 9 หา โอปอร์เรเตอร์ดีกว่าว่ะ 555+
น้อง ญ --- หาทางออกไม่เจอ ก้ออู่ซะในนี้แล่ะ อิอิ
พี่อาร์ --- ขอบคุณครับ อิอิ
นู๋น้ำ --- ลองดูสิ ไม่เห็นต้องทำความเข้าใจเลย 555+
น้องกิ๊ฟ --- แฟนคลับนะจ๊ะ ไม่ใช่แฟรคลับ(ไล่) คิคิ
ยัยมู๋นุ่น --- ขอบใจจ๊ะ เช่นกันนร้า อิอิ
พี่ซ่า --- แหนๆ จะหาว่าปอ ซุ่ม เหมือนพี่ ใช่ป่ะครับ 555+ ไม่ใช่อย่างที่คิดเลย
ยัยมู๋ฝน --- พี่ก้อว่า คร้ายๆ 555+
น้องแต๊ง --- ขอบใจจร้า อิอิ
พี่อุ้ม --- ก้อกะจะไปนอนจีบอ่ะครับ แต่ทว่า เจอแต่ สาวเหลือน้อย เลยเปลี่ยนแผน 555+
ยัยมู๋พลอย --- มาแล้ว งุงิ
ยัยทมิน --- ฉานมาแล้ว 555+ คิดถึง ไมไม่โทรหาอ่า
อากิ --- พี่ไปนอนเล่นที่โรงบาลเฉยๆ 555+ ยังไม่ตาย แต่อีกไม่นานไม่แน่ เพราะช่วงนี้ร่างกายอ่อนแอ
ต้นฉบับโพสโดย ไปเต๊อะ เมื่อ 3-3-2009 17:15
งั้นผมถามหน่อย

เป็นทีมงานแล้วเพอเฟคหรอคับ

ไม่ได้เพอเฟคหรอกครับ
คิดว่าพี่เพอเฟคหรอ ?
ช่วยกันทำงานครับ ไม่ได้คิดจะเอาหน้า
ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน
เอ๊ะ!!

อากาศ ร๊อน ร้อน

( เข้ามาในนี้ จะเย็นขึ้นไม๊เนี่ย? )

หุหุ สบายดีมั๊ยคร้าพี่ปอ
ตังหมดอ่าจิ
ต้องเอาไปจ่ายค่าเทอม
จนอ่า TT^TT
เออคิดถึงหลายวันและๆ
ฮันโหล ล หวาดดีค่า จำกัลล์ได้ป่ะค่ะ * - *
ต้นฉบับโพสโดย แมงปอ2007 เมื่อ 4-3-2009 15:25

ไม่ได้เพอเฟคหรอกครับ
คิดว่าพี่เพอเฟคหรอ ?
ช่วยกันทำงานครับ ไม่ได้คิดจะเอาหน้า
ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน ...

เห็นด้วยค่ะ...สู้นะปอ

^^

ไปๆกินข้าว

ยินดีกับทีมงานคนใหม่ด้วยน๊า

น้องเบลล์ --- เข้ามาในนี้ เย็นแน่นอนจร้า *-* ในนี้ที่แคบ แต่ใจกว้างนร้า
ยัยทมิน --- แกก้อหาสปอนเซอร์มาจ่ายค่าเทอมให้ดิ อิอิ
น้องนิว --- ก้อน้องนิวไงครับ ทำไมพี่ปอจะจำไม่ได้ *-*
พี่อาร์ --- *-* กินข้าวหรอครับ กินกะพี่อาร์ได้ป่ะ
แองจี๊ --- ขอบคุณนะครับจี๊ ปอยังเป็นเหมือนเดิม อย่าน้อยใจมากไปล่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด