กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยิ่งใกล้กันยิ่งหวั่นไหวนะเฮีย

อิอิ

บอร์ดนี้เค้าแนะนำทีมงานให้สมาชิกมาคุยกับทีมงานนะ

ม่ะใช่มาหาสาว ฮิ้วๆ

สโลแกนเฮีย ไม่ไหวๆ น้ะ อิอิ

ล้อเล่นจ้า ยินดีต้อนรับ ว่าแต่ เป็นทีมงานทำไม ฮ่าๆ
ดีใจด้วยนะครับ

พี่ปอได้เปนทีมงานแล้วอ่ะ
พาไปเลี้ยงเลย น้องปอ

จะไปกินของฟรี อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย looksky เมื่อ 24-2-2009 22:01
งั้นถามก่อนเลยนะ ตอบให้ได้ด้วย

พี่เปงผู้ชาย รึผู้หญิง ?

แบงค์ สนใจเพศพี่ปอด้วยหรอ
อย่าหวั่นไหวเข้าละ 555
ต้นฉบับโพสโดย o^^oนู๋ฝน เมื่อ 25-2-2009 06:43 PM
^
^
ว๊าก พี่น้องกัน (กิ๊กกาน) อิอิ

นี่ๆ บอกไว้ก่อนนะ ตามธรรมเนียมไทย พี่น้องกันแต่งงานไม่ได้นะจะบอก 555+
ได้แค่กิ๊ก
ปอจาเอาชุปเปอร์แมนหรอ พี่ว่ามันอุบาทอ่ะ
แต่คงจะเพื้ยนๆเหมือนปออ่ะ เอากางเกงในมาใส่ข้างนอก
สงสัยพี่แก ซื้อกางเกงในใหม่ ใ่ส่ข้างในกลัวคนอื่นเห็น
55+
ป๊อปคุง --- พี่เปงเทศบาลหรอ 555+ กาดถนน
นานะ --- กำๆๆ พี่นึกว่าให้มามองหา สาวๆ 555+
สิงหน้าบาก|V --- ขอบคุณครับ อิอิ
เจ๊โบว์ --- 555+ เจ๊ดูสโลแกนปอด้วยจิครับ ไม่หล่อ แต่จน นะ 555+ไม่มีตังค์ เด๋ยวต้องรอพี่ซ่าพาไป
น้องปูน --- 555+ พี่ไม่ไหวหวั่น แต่อาจ หวั่นไหว คิคิ
ยัยมู๋พลอย --- พี่ก้อไม่อยากกิ๊กกะน้องสาวหรอก 55+
พี่โอชิ --- ปอว่า งั้น เอา ไอ้มดส้ม ดีกว่า เท่ห์ๆ นะครับ ฮิ้ววว
ปอ พี่ว่าเอาไอแมงสาปแมนดีกว่า เหมาะกะปอมากเลย 55+ ถ้าไม่เคยเห็นต้องลองไปเปิดหนังสือการ์ตูนขายหัวเราะอ่ะ 55+
ดีจ๊ะที่รัก
คิดถึงจังเลย
ไม่เจอนานเปลี่ยนสีซะแร้วๆ
สู้ๆนะจ๊ะ
ว่างๆแจกตังด้วย 555+
จี้ไม่ค่อยออนนะ อ่านหนังสือ สู้ๆ
พอดีย่าเข้าโรงบาล
มาก้อไม่เจอแก
ไปละบ๋ายบายๆ
ฝันดีนะแก
จูดวบบบ กร๊ากก
หวัดดี ปอ สู้ๆ
ไปแระ 555+++
พี่โอชิ --- โอเคๆ ไอ้แมงสาบ ก้อเอา 555+ เท่ห์ดีครับ
ยัยจี๊ทมิน --- ง่า เรียกฉานว่าที่รัก เด๋ยวคะแนนฉานหายหมด แก กำๆ ย่าเปงไรมากป่ะน่ะ ไม่ได้โทรหาแกเลยนะ งานยุ่งมากมาย

ป้าเล็ก --- สวัสดีครับ สู้ๆ เช่นกันครับป้า ขอบคุณสำหรับโอกาศที่ให้ปอ นะครับ

พี่ว่านะปอ จิ๊เรียกปอที่รักอ่ะ

พี่ว่าคะแนน จี้หายมากกว่าปอหายนะ 55+
หวะเดฮ่ะ  555+

พี่แมงสาป  ชื่อเท่ดีนะ

^^

คิ ๆ  อย่าทามงานหักโหมมากนะตาลิง

ดูแลตัวเองด้วยล่ะ

คุงพี่ชาย   
วูวว!!
พี่ปอแล้ว ทีมงานแล้ว แวะมาทัก ถาม นิดๆน๊าคร่ะ

- พี่ปอมีคนรู้ไจ อะยังล่ะเนี่ย ? ( ถามเฉยๆ น้ำไม่ชอบคนแก่หรอก 55+)
-พี่ปอ ? นี่ถ้าน้ำไปเชียงไหม่เนี่ย พาน้ำทัวร์ หน่อยได้ปะ ?
-พี่ปอ ปีนี่กะจะแก่ขึ้นอีกปีแล้ว ไงน้ำกะ อวยพร วันเกิดไห้เลยละกัน (ไม่รุ้ว่า วันไหน)

สามข้อกะ พอ _____*
รักและ ห่วงไย จาก :: น้องสาวคนสวย ((มากๆๆ ))
อืม .. กี่ชื่อแล้วหนิ พี่ปอ

พี่ปอ พี่ลิง พี่ใจแอ้น พี่แมงแปะ พี่กัมบี้ พี่ซูโครส พี่แมงสาบ ฯลฯ

จะให้มู๋เรียกชื่อไหนดีหนิ
กลับไปยังรายบอร์ด