กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีๆทีมงานคนใหม่
แวะมาทักทายค้าบ
เย้ๆๆ พี่ชายเราเป็นทีมงานด้วย อิอิ(ฉันเกี่ยวไรด้วยฟะ)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ทีมงานคนใหม่ จุฟๆ
เข้ามา ละต๊กใจหม๊ดรุยย อิอิ
มีีทีมงานเพิ่มมาอีกคนร๊าววว

กิ๊วๆ โย่วๆ
รั่วๆ ละละลัลลัลล๊าาา
อิอิ
ขอดูท่าอื่นได้มิ^^
ต้นฉบับโพสโดย JuMungJo เมื่อ 24-2-2009 21:59
จุ๊บๆ

เต่าน้อย

จุฟๆจร้า แมวน้อย
ต้นฉบับโพสโดย yaifay เมื่อ 24-2-2009 22:00
หวัดดี !!! ทีมงานคนใหม่

ดีครับ ทีมงานรุ่นพี่
หวัดดีครับฝ้าย
ต้นฉบับโพสโดย looksky เมื่อ 24-2-2009 22:01
งั้นถามก่อนเลยนะ ตอบให้ได้ด้วย

พี่เปงผู้ชาย รึผู้หญิง ?

กำ ๆ พี่เป็นผู้ชาย
ชอบผู้ หญิง

เอาแบบน่ารักนะ ไม่เอาสวย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย windmillzaa เมื่อ 24-2-2009 22:02
คนข้างบนเค้าเป็นไรอ่ะพี่ปอ

555

ยินดีตอนรับนะค่ะ

อ่อ คนนั้นเค้าเป็น เกย์ อิอิ

ขอบคุณครับที่ต้อนรับ อิอิ

ฝากตัวด้วยนร้ามิ้น
ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 24-2-2009 22:06
งั้นถามก่อนละกัน

มีแฟนยังจ๊ะปอ

555+

จีบได้ป่าว

^^

**สู้ค่ะปอ ^^

โหวๆๆ แฟนยังไม่มี เพราะ น่าตาไม่ดี
จนอีกตะหากครับ *-*
จะจีบปอได้นะ แต่ว่า ต้องรับให้ได้ในสิ่งที่ปอเป็นก่อน หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย JotaroMan เมื่อ 24-2-2009 22:09
ดีครับ น้องปอสุดหล่อ

ยินดีต้อนรับสู่โรงงานค้ามนุษย์  แล้วก็ยินดีด้วยนะครับ  ในที่สุดก็ได้เป็น...  ซะที ( จ ...

โหพี่ เปนอารายอ่า ... น่ะ
อย่าบอกนะครับว่า ยังไม่จบเรื่องนั้น
ต้นฉบับโพสโดย time_n เมื่อ 24-2-2009 22:51
ปอ เล่นไรอ่ะ

มาโพสตัวเองทำมัยเจ้าค่ะ

กำๆ เค้าเลื่อนขั้นละตัวไม่รู้เรื่องเลยหรอเนี้ย
ต้นฉบับโพสโดย aoomz เมื่อ 24-2-2009 23:04
จ๊ะเอ๋ น้องปอ ถามๆ เปงเกย์อาเปล่า
ชอบคนแก่กว่าหรืออ่อนกว่าจะได้ไปถูกทางคิคิ
ล้อเล่นจ้าไปแระเด๋วแวะมาให ...

ง่ะ ป่าวเปนเกย์ครับ
ชอบคนแก่ หรือ อ่อนหรอ
ยังไงก้อได้ครับ แค่รักกันก้อพอ

อิอิ

ว้าวๆ พี่ชายเราได้เป็นทีมงานแล้วนะเนี่ย

คิคิ ดีจายๆ

อืมแล้วทีนี้อย่าคิดจะหนีไปอีกอ่ะ

ยินดีด้วยกะทีมงานคนใหม่
ต้นฉบับโพสโดย plj_4ever เมื่อ 24-2-2009 23:14
หวัดดีพี่ทีมงานล่าสุด

อิๆ พี่ปอ..

เป็นตอนไหนเนี่ย เหอๆ

รู้แบบนี้ปาล์มมาคนแรกดีกว่า 55+

DDZ2007@hotmail.com

http://mangpo ...

อิอิ เปงเมื่อเหนเลย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย i-love-you-ked เมื่อ 24-2-2009 23:33
ฝากเนื้อฝากตัว และฝากหัวใจ ด้วยนะเจ้าคะ คุณปอ อิอิ อ่อ
เกด นะคร้า ไปก่อนระ บุบบุ๋ย ...

ยินดีครับพี่เกด
กลับไปยังรายบอร์ด